Chúc mừng bác Enestobeer (cụ bia) - Trưởng ban hỗ trợ thành viên O-H

khoadongluc
Bình luận: 23Lượt xem: 3,749

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Kính các cụ !

Căn cứ vào một số thớt đã đăng đàn :

1. Lộ trình thay đổi diễn đàn O-H tháng 2/2015
2. Đinh hướng phát triển O-H năm 2015
3. Quyết định thành lập phòng hỗ trợ O-H
4. Quyết định bổ nhiệm trưởng ban O-H

Diễn dàn chúng ta thực sự đang cần được thay đổi. Thay đổi để tồn tại, thay đổi để phát triển, và chúng ta thực sự mong muốn có một làn gió mới giúp cho diễn đàn sẽ có sự sôi động hơn, có ban hỗ trợ thành viên tốt hơn.

Vừa qua, sau nhiều sự lựa chọn, đắn đo, suy nghĩ. Ban lãnh đạo Công ty dịch vụ kỹ thuật Ô tô Việt Nam (đơn vị chủ quản diễn đàn O-H) đã quyết định lựa chọn ông Lê Cao Anh Vũ với Nickname @enestobeer (tên thường gọi cụ Bia) giữ vai trò nhóm lại ngọn lửa O-H vốn đã từng cháy rất mạnh trong những năm trước. Hiện cụ Bia đang dữ chức vụ: Trưởng phòng hỗ trợ OTO-HUI. Tương đương với quyền hạn Administrator trên diễn đàn O-H!

Nhiệm vụ của cụ Bia sẽ tuyển dụng nhân sự của phòng hỗ trợ OTO-HUI. Nhiệm vụ chính của cụ Bia là giúp đỡ, hỗ trợ mọi hoạt động của thành viên trên diễn đàn. Chịu trách nhiệm về việc tổ chức đăng đàn các sự kiện trên O-H cũng như OFFLINE...

Chúc mừng cụ! Mong cụ cống hiến tài năng và trí tuệ để xây dựng O-H ngày một vững mạnh! Nhiệm kỳ của cụ bia sẽ bắt đầu từ ngày 04/02/2015 đến 04/02/2016.

Sau đây là một dòng trích chéo về Cụ bia:

bkdn

Tài xế O-H
Kính cụ BIA !

Tôi và cụ chung trường, Hình như cụ là thế hệ khoá sau của tôi và cụ @pono! Thấy thế hệ đàn em của Đại học Bách khoa Đà Nẵng được bổ nhiệm giữ chức vụ quan trọng của O-H, bản thân tôi thấy rất tự hào về đồng môn của mình.

Chúc cụ lấy tuổi trẻ làm sức mạnh , lấy trí tuệ làm vũ khí, dẫn O-H của chúng ta ngày một thăng hoa , ngày một phát triển xứng đáng là diễn đàn kỹ thuât ô tô hàng đầu Việt Nam.

bikerviet

Tài xế O-H
Chúc bác bia có sự đổi mới để diễn đàn ta luôn luôn phát triển vững mạnh. Chúc bác hoàn thành nhiệm vụ được giao nhé. TẶNG CỤ NÈ

NT002

tuvanoto

Tài xế O-H
Lâu ngày không lên ô hát có nhiều thay đổi quả . tôi nghĩ chúng ta đang dần chuyên nghiệp hoá diễn đàn và sự chuyên nghiệp này sẽ giúp diễn đàn chúng ta phát triển hơn về mọi mặt. Chúc bác bia sức khoẻ tốt để chèo lái Ô hát đi đúng hướng.

SonTran501199

Tài xế O-H
Chuc mung cu Beer LATLEOOTOHUI
Mong luồng gió mới từ Cụ sẽ đưa đưa diễn đàn của chúng ta ngày càng chuyên nghiệp và nâng lên một tầm cao mới để một ngày không xa, chúng ta sẽ có tiếng nói trên bản đồ Ô tô thế giới Tuyet

luyen_hybrid

Tài xế O-H

Nhà cháu chúc mừng cụ "Bia" mong cụ sẽ mang tới cho diễn đàn một làn gió mới, Kết nối tình anh em kỹ thuật trên mọi miền tổ quốc, thắp lên ngọn lửa đam mê kỹ thuật trong dòng máu Việt, đưa diễn đàn chúng ta ngày càng phát triển, sánh ngang với kỹ thuật ô tô thế giới.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên