Chúc mừng năm mới 2015 anh em máy công trình

thaoha
Bình luận: 18Lượt xem: 4,072

thaoha

Moderator
Năm cũ đã qua năm mới đã tới thay mặt BQT mảng máy công trình tôi xin gửi lời chúc tết đến tất cả các cụ đã và đang tham gia mảng mấy công trình Năm mới sức khỏe. hạnh phúc. Thành đạt
. Vạn sự như ý.gặt hái đc nhiều thành công trong năm mới 2015

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Chúc lão thaoha sang năm làm ăn khấm khá, gặp nhiều may mắn, sức khoẻ dồi dào, chúc toàn thể anh em MCT sang năm thật nhiều sức khoẻ và tiền bạc

born-@

Trai Nghèo Xứ Quảng
Chúc mừng năm mới!

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
Chúc gia đình OH một năm mới tràn đầy niềm vui và hạnh phúc !!!! Vui trong sức khỏe ,trẻ trong tâm hồn ,khôn trong lý tưởng ,trưởng thành trong công tác,cực phát trong làm ăn .Number one trong mọi lĩnh vực ... Happy new year ! Chúc mừng ,chúc mừng !

phamhuy

Tài xế O-H
Em xin chúc các cụ máy công trình năm mới vui khỏe, vạn sự như ý, an khang thịnh vượng. Cùng nhau xây dựng diễn đàn ngày càng phát triển.

Phạm Vỵ

Tài xế O-H
Nhân dịp năm mới, tôi xin gửi lời chúc mừng tới toàn thể anh em O-H trên mọi miền của Tổ Quốc: Sức khỏe, hạnh phúc, an khang, thịnh vượng. Chúc BQT Diễn đàn sức khỏe, an khang, trí tuệ để quản lý và phát triển Diễn đàn càng ngày càng tốt hơn. Chúc cho công cuộc đổi mới của Diễn đàn thành công tốt đẹp.

Kapipi

Tài xế O-H
Kính chúc đại gia đình O-H nhà mình năm mới sức khỏe dồi dào,an lành ấm áp bên gia đình và người thân

baybong123

Tài xế O-H
kính chúc đại gia đình OH và mọi người trong ghành mct một năm mới an khang thịnh vượng làm ăn gặp nhiều may mắn .có sức khỏe dồi dào để chinh chiến tốt trên mọi nẻo đường . chúc các cụ phát tài phát lộc có nhiều thành công trong năm 2015

thaianh

Tài xế O-H
Thay mặt toàn thể anh em máy công trình , cảm ơn lời chúc tốt đẹp của các cụ .
chúc toàn thể DĐ SANG NĂM ẤT MÙI , có sức khỏe rồi dào ,làm ăn gặp nhiều may mắn ,ĐOÀN KẾT .

hyundai

Tài xế O-H
KÍnh chúc các bác bước sang năm mới tấn tài tấn lộc , làm ăn phát đạt và gặp nhiều điều bình an ạ.

cakiem

Tài xế O-H
Chúc toàn thể ACE MCT năm mới sức khỏe, thành công trong công việc, cùng góp sức đóng góp cho DD ngày một phát triển!

nguyenkhoapt90

Tài xế O-H
năm mới e xin chúc toàn thể các cụ năm mới an khang thịnh vượng,
làm ăn phát đạt gặp nhiều may mắn,sức khỏe dồi dào,tiền vào cứ ào ào như nước sông đà
tiền ra nhỏ dọt chậm hơn cafe phin ạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Năm cũ đã qua năm mới đã tới thay mặt BQT mảng máy công trình tôi xin gửi lời chúc tết đến tất cả các cụ đã và đang tham gia mảng mấy công trình Năm mới sức khỏe. hạnh phúc. Thành đạt
Chúc bác một năm nhiều sự sướng!

Kapipi

Tài xế O-H
Chúc lão thaoha sang năm làm ăn khấm khá, gặp nhiều may mắn, sức khoẻ dồi dào, chúc toàn thể anh em MCT sang năm thật nhiều sức khoẻ và tiền bạc
Thưa cụ,cháu có tạo 1 tài khoản mới trên OH đã gửi xác nhận nhưng không thấy có mail gửi về nên không kích hoạt được tài khoản mới cho đứa bạn.Mong cụ và các bác giúp cháu

Sn0w1

Tài xế O-H
Thưa cụ,cháu có tạo 1 tài khoản mới trên OH đã gửi xác nhận nhưng không thấy có mail gửi về nên không kích hoạt được tài khoản mới cho đứa bạn.Mong cụ và các bác giúp cháu
Chắc đang bận ăn tết với cả bến xe người ta từ chối phục vụ rồi nên Mail của bác chưa gửi được :D

Sn0w1

Tài xế O-H
Chúc mừng năm mới các bác bên mảng MCT nhé!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên