Đang tải...

IUH Chúc tết anh em DHOTO3 trước khi chuẩn bị về quê ăn tết!

Thảo luận trong 'Điểm đào tạo ngành kỹ thuật chất lượng' bắt đầu bởi hiepsimudk, 10/1/11.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. hiepsimudk

<font color="red"><b>Thành viên hội ÍCH EO </b></f
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    3
    Mã lực:
    31
    Xăng dự trữ:
    252 lít xăng
    Chào tất cả AE DHOTO3
    Lại một năm nữa qua đi ! Chúng ta cùng nhìn lại một năm với những điều đã làm được và những điều chưa đạt được . Thôi ! hãy gác lại những điều không may đã qua để cùng nhìn về một năm mới - năm 2011 và cùng hy vọng sẽ thực hiện được tất cả mọi điều với niềm đam mê và sự cố gắng.Xin chúc cho các thầy cùng gia đình lời chúc sức khỏe may mắn và mọi điều bình an trong năm 2011
    Chúc AE OTO3 lời chúc an lành và vạn sự như ý!
    Mong rằng sang năm mới cũng là năm cuối của AE chung 1 tập thể OTO3 rồi ra trừơng mỗi đứa một phương trời nhưng vẫn chung niềm 1 đam mê yêu thích ô-tô và nhớ mãi 1 thời sinh viên>

2. buctuong_lua16

Bằng lái Hạng D
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    583
    Mã lực:
    516
    Xăng dự trữ:
    369 lít xăng
    Mặc dù thời gian từ giờ tới tết còn cũng khá lâu nhưng buctuong_lua16 nghĩ rằng topic này lập ra cho anh em có thể chúc tết lẫn nhau ngay từ bây là là được rồi:

Một năm cũ chuẩn bị đi qua năm mới mọi điều mới mẽ chuẩn bị đến với anh em chúng ta.Kính chúc mọi người một năm mới tràn đầy niềm vui và hạnh phúc!!! Vui
    trong sức khoẻ, trẻ trong tâm hồn, khôn trong lý tưởng, trưởng thành trong…. tất cả mọi lĩnh vực…Đặc biệt là anh em DHOTO3 chúng ta đây là một năm quyết
    định cuộc đời của mỗi người hi vọng anh em hãy cố gắng hết mình để có thể ra trường cùng nhau,cùng chung vui ngày ra trường và đặ biệt mỗi người sẽ có
    một cơ hội tốt cho bản thân.Chúng ta và ngay cả buctuong_lua16 thật sự cảm thấy vui khi mình may mắn có được những người anh em DHOT3,anh em sống
    với nhau vui vẻ,giúp đỡ nhau,đặc biệt là ăn chơi thì không thiếu gì... Đó sẽ là những kỉ niệm đẹp khi chúng ta bước chân khỏi ngôi trường này.Hi vọng mọi điều
    tốt đẹp nhất,mọi điều mày mắn nhất sẽ luôn bên cạnh nhưng người anh em DHOT3

3. damtn

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    52
    Mã lực:
    31
    Xăng dự trữ:
    98 lít xăng
    Chúc mọi người về quê bình an , ăn tết thật vui với gia đình

4. 4788

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    3
    Mã lực:
    31
    Xăng dự trữ:
    217 lít xăng
    Trước đây phá quá cúp tiết nhiều quá giờ trả nợ mệt luôn chắc không ra kịp cùng anh em rồi. Nhưng Xuân Đến Tết Về tui cũng chúc anh em có 1 cái tết an lành, hạnh phúc bên gia đình và người thân. Qua tết học nốt rồi ra trường có công việc ổn định thu nhập khá, đủ tiền tiêu xài và lo cho vợ con:D và cũng để ít tiền gặp anh em "lai rai" khi :100: . Còn về phần tui, có gì cần giúp đỡ mong anh em hết mình nha:"post tài liệu chẳng hạn":6: để còn ra trường đi ăn xin với anh em:77:.
    "Biết rằng mình quay đầu hơi muộn, nhưng không quay đầu là em húc luôn vào Xe Tải:107: thà quay đầu xe để xe đạp nó tông"

5. shiva89

Oto-Hui
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    1
    Mã lực:
    31
    Xăng dự trữ:
    110 lít xăng
    chúc tết mấy bác gia đình dồi giàu sức khỏe nha

6. hiepsimudk

<font color="red"><b>Thành viên hội ÍCH EO </b></f
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    3
    Mã lực:
    31
    Xăng dự trữ:
    252 lít xăng
    thời gian đã dc dếm ngựoc từ bây giờ ước gì khoảng thời gian bây h đứng lại đừng trôi để sống trong sự mong chờ tới tết chắc là thích lắm nè