civic 2008 đồng hồ vòng tua và đèn hiển thị nháy

G
Bình luận: 28Lượt xem: 2,582

understand

Tài xế O-H
Ông có muốn up. Up ko suống đây cùng cho ông cùng chuyến luôn
Chào các cụ.em đang làm con. Cvic 2008. Vào xưởng với.hiện tượng. Em nó chớp đèn hiển thị cảnh báo và kim báo vòng tua máy nhảy lên nhảy.
Em tháo bảng đồng hồ ra cắm lại hết nháy
Tắt khoá điện bật lại nổ máy khoảng 10 phút em nó lại nháy như cũ
Cụ nào đã sử lý ca này chưa vậy hơặc biết cao thủ nào. Sử em nó dc ah

Có phải bệnh của đồng hồ cuả bác Quang Phúc là cứ sau một khoảng thời gian vài seconds nó lại như vậy không. Bệnh này của bác chắc chắn là đồng hồ rồi, không cần kiểm tra thêm cái gì nữa. Bên Cty em đã khắc phục rất nhiều lần rồi cho các xe vào hãng luôn. Nên bác yên tâm. Nói thời gian vài phút thì là khó. Nhưng bác thử nghĩ lại nếu không biết là gì thì sao bên cty em dám nhận làm gì?

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
Xong rồi ông ơi 2 phút là nói phét
Có phải bệnh của đồng hồ cuả bác Quang Phúc là cứ sau một khoảng thời gian vài seconds nó lại như vậy không. Bệnh này của bác chắc chắn là đồng hồ rồi, không cần kiểm tra thêm cái gì nữa. Bên Cty em đã khắc phục rất nhiều lần rồi cho các xe vào hãng luôn. Nên bác yên tâm. Nói thời gian vài phút thì là khó. Nhưng bác thử nghĩ lại nếu không biết là gì thì sao bên cty em dám nhận làm gì?

vuphong2424

Bằng lái Hạng B1
thì ai cũng biết là bệnh đồng hồ mà , nhưng ở đây là nó bị bệnh gì , nguyên nhân và cách khắc phục , cái cần là cần cái đó chứ những a e ở trên diễn đàn là về tinh thần chia sẻ chứ ko phải post lên đây để cho mấy bác tranh nhau có làm được hay ko và nhân hay ko nhận , thách đố nhau chẳng khác gì cái chợ , còn nếu ko có tinh thần chia sẻ thì e nghĩ ở đây chắc ko phải là sân chơi dành cho mấy bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên