Cơ bản máy phát điện

thaoden
Bình luận: 25Lượt xem: 6,051

thaoden

Tài xế O-H
Có thấy gì đâu mà bổ sung nhỉ!
Có nhiều thứ bổ sung mà bác, chẳng qua bác cao thủ thì thấy kiến thức ấy cơ bản quá thôi.
Em đang tính bổ sung thêm mấy cái thông số điện trở cuộn tạo từ; kiểm tra stato; vời vài cái linh tinh nữa, nhưng đi làm mãi với chiều chiều bú rượu nên chả có thời gian. Hihi

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Có nhiều thứ bổ sung mà bác, chẳng qua bác cao thủ thì thấy kiến thức ấy cơ bản quá thôi.
Em đang tính bổ sung thêm mấy cái thông số điện trở cuộn tạo từ; kiểm tra stato; vời vài cái linh tinh nữa, nhưng đi làm mãi với chiều chiều bú rượu nên chả có thời gian. Hihi
Đó là tôi phản hồi bài của bác "tranga", bác ấy có nói bổ sung bài của bác ấy, nhưng có thấy bài nào đâu mà bổ sung. Chứ tôi có dám nói vào bài của bác câu ấy đâu ạ

TopEm

Tài xế O-H
Mình chỉ là 1 thằng mới tập tễnh vào nghề nên không dám múa rìu qua mắt thợ nên mình chỉ tổng hợp 1 số bệnh của máy phát mà mình đã gặp, cũng như 1 số máy phát đã từng tiếp xúc và nền tảng kiến thức lý thuyết thì copy trong 1 đề tài tốt nghiệp, làm nên 1 thứ tạm gọi là tài liệu để giúp cho 1 số anh em mới vô nghề.
Mong rằng nó có thể giúp ích cho mọi người.
Hy vọng, mọi người đọc qua, cho ý kiến bổ sung để trở thành 1 tài liệu hữu ích cho người thợ. Và mong nhất là các bác cao niên, cao thủ để mắt đến cho những kẻ hèn được mở mang tầm mắt.
Kính anh em
http://www.mediafire.com/file/pq6026q3c4t8pqi/máy_phát_điện.pdf
Quá tuyệt. cảm ơn cụ. :)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên