Con gái sửa xe ! Tại sao không?

khoadongluc
Bình luận: 13Lượt xem: 2,458

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên

thohaui

Tài xế O-H
Cái này là người mẫu thôi chứ em tưởng là con gái đời thường mới hay chứ. Ngoài bắc em mới gặp 1 bà chuyên làm điện toyota ngon lành lắm. Còn trong trường em cả khoa chỉ có 3 nữ thôi, nhìn các em mảnh dẻ mỏng cơm ko bít sau này có cầm cờ-lê hay khẩu được ko nữa:7:

buidinhdacht

Tài xế O-H
con gái học ôtô thì cũng bình thường mà, các bác sao cứ phải bất ngờ làm gì nhỉ, con trai cũng học nấu ăn phục vụ bàn, my mặc đủ các kiểu đấy thôi :8::8::8:

sinhvien038

Tài xế O-H
bác buidinhdacht nói chuyện mắc cười quá.đầu bếp nổi tiếng nhất thế giới là đàn ông người trung quốc đó.mà còn ở nhà hàng nổi tiếng ở các thành phố lớn ở Việt Nam là đàn ông đó.Còn nữ thì học cơ khí ô tô là chuyện bình thường.Họ học nữa ra làm nhân viên sale cho các hãng ô tô.Nữ sửa xe thì không được rồi.phải dùng sức lực nữa nữ làm gì có sức mà sửa xe.nói vậy mới hợp lý.bác buidinhdacht nói mắc cười quá.

mrha16390

Tài xế O-H
đợt vừa rồi em tìm tài liệu trên mạng làm chuyên đề có mấy cái video về quy trình làm xe của đức, mỹ thấy có con gái làm về xe mà. có đam mê là làm được thôi mà các cụ
còn em ở trên đây thì em dám cược là nghịch xe thôi chứ em này mà sửa được xe thì em bỏ nghề mất :)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên