Côn Mazda 6 nặng

duynhatpt2
Bình luận: 67Lượt xem: 6,193

ga_auto37

Tài xế O-H
Bác có bị nhầm ko ạ.có khi bác chưa làm bao giờ
vậy hôm nào cụ thử đi thì biết..cụ chỉnh hành trình bàn đạp côn thật ngắn hết cỡ đi..xem nặng hơn hay nhẹ hơn..lúc đó thì biết...chưa chắc làm nhiều mà ngon đâu..khẳng định cụ 1 câu ấy...nhiều người làm nhiều mà vẫn ngu như thường

trannhatanh

Tài xế O-H
vậy hôm nào cụ thử đi thì biết..cụ chỉnh hành trình bàn đạp côn thật ngắn hết cỡ đi..xem nặng hơn hay nhẹ hơn..lúc đó thì biết...chưa chắc làm nhiều mà ngon đâu..khẳng định cụ 1 câu ấy...nhiều người làm nhiều mà vẫn ngu như thường
Bác hiểu sai ý em rồi em có kêu bác chỉnh bàn đạp con đâu ạ.em bảo là bác lág làm sao cho hàg trình ngắn lại ví dụ nó 5mm thì bác làm xuốg 4mm ạ

ga_auto37

Tài xế O-H
Bác hiểu sai ý em rồi em có kêu bác chỉnh bàn đạp con đâu ạ.em bảo là bác lág làm sao cho hàg trình ngắn lại ví dụ nó 5mm thì bác làm xuốg 4mm ạ
láng lại chẳng ai gọi là hành trình mà gọi là khoảng cách...hành trình là dùng gọi cho hành trình bàn đạp...tại cụ phát biểu không đúng từ ngữ..gây hiểu lầm nhé

ledoan

Tài xế O-H
Vâng thì đó là việc của cụ..nên tôi góp ý vậy thoi..đừng nên hơn thua trong diễn đàn này..k hay đâu
Tôi chả hơn thua với ai cả .vấn đề là tôi góp ý với bác chủ là lên láng lại bánh đà vì bác ấy đã thay hết hàng mới tốt mà vẫn nặng .còn bác thì nói chưa chắc

ga_auto37

Tài xế O-H
Tiện đây tôi nói vụ láng bánh đà cho mấy cụ nghe..tuỳ vào bệnh của xe mà. Hiện trạng của xe mà quyết định láng hay k..bánh đà có 2 kiểu láng..láng mặt tiếp xúc với côn và láng viền..láng mặt tiếp xúc bánh đà với côn càng nhiều thì càng nặng côn và láng quá nhiều thì nhẹ xèo. Còn láng viền vừa thì nhẹ côn và láng quá tay thì khỏi cắt côn luôn..cho nên tuỳ theo hiện trạng xe đó thế nào mà đưa ra phương pháp..chứ k nhất thiết nặng là phải láng bánh đà...chào mấy cụ..tôi xin tạm dừng chủ đề này ở đây..

Syluc2792

Tài xế O-H
For mondeo bị một máy buzi số 4 co muộn than buzi thay moi day cao ap bobin deu kiem tra het kim phun cung kiem tra dien kim phun thì cac may như nhau xe vua lam hơi xong bac nao tung gap chi giao giup e.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên