Côn sirius bi trượt.

phong38
Bình luận: 8Lượt xem: 4,176

phong38

Tài xế O-H
Chao các cụ! Chả là gia dinh cháu có con siriur rc mua nam 2012 ah. Mua mới về da có hiện tượng trượt côn(tăng tốc bị giật côn nhẹ). Năm ngoái nhà cháu đã cho vào hãng thay bảo hành hêt gân 600 nghìn các cu ah. Giờ mới sau mấy tháng no lại bị nặng hơn nữa rồi. Vân đề lỗi côn xe mới nha cháu chưa nghe bao giờ am sao nha cháu lại găp thế??? Mong các cụ tư vấn giúp nhà cháu nên phải thay những minh kiện gì mới dể nhà cháu dc yên tâm đưa đi làm lại ạh??? Xin cảm ơn các cụ trước!

cuncontiti

Tài xế O-H
:) Bất cứ xe nào khi tăng ga đột ngột nó cũng dật nhẹ bác ạ ! Nếu bác đi bình thường không cắt côn ,rồ ga theo cháu 3 năm côn chưa thể trượt được !

phong38

Tài xế O-H
Bây giờ đi đường trường phải có trớn chứ cứ giảm ga rồi lên ga mà ko về số là cứ ì máy mãi một chỗ. Hôm sau đi thay mấy lá côn mới xong am nó cũng chỉ cày dc bôn năm thang như bộ này thì rồi e cũng phải nhờ các cụ tư vấn thêm mấy cách khác để có thể độ lai e nó cho nó maximum mãi mãi luôn mới đc.

hoangmeo123456

Tài xế O-H
Mình cũng đã bị. Con của mình đời 2008, đi đến đầu 2015 thì bị trượt, Do con em gái và lũ bạn của nó đi nên bị trượt. Vào thợ dán bố, vớt chuông hết 600k còn thay bộ của nó ở hãng hình như 2tr hay 2,2tr gì đó. Cái này phần tại xe và phần tại người chạy. Thấy con Dream của ông cụ mình đi còn kéo thêm sau cái xe kéo 400kg mà côn nó vẫn ngon. Thế mới thấy đồ Thái xịn nó tốt thế nào.

phong38

Tài xế O-H
Cùng công nghệ của Nhật ca nhưng nhà máy dăt ở vn san xuât thì đẳng cấp sản phẩm còn thua xa ở bên thái khoang 30 năm trời!!!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên