Corola altis 2002 cần giúp đở.

K
Bình luận: 31Lượt xem: 4,371

thienhoa_auto

Tài xế O-H
Cụ ở đâu ? Tui thực sự thích những ca khó đẻ này. Cụ kiếm cái puly cam hút đổi thử xem hoặc khi nổ garanty cụ rút giắc van OCV thử xem có hết rung không ?

anh62ccot05

Tài xế O-H
em đang là sinh viên thực tập thui nên chỉ đưa ra ý kiến cho bác tham khảo thui. Hôm nào xưởng e cung làm 1 xe như thế, cũng kiểm tra bugi, loc xăng, đo áp suất buồng đốt tốt, thay giây cao áp, tháo cổ xả xem có bị tắc hay ko nhưng ko việc j ca và tháo cả ốp cam xem co bị lam sao ko nhưng tất cả đều tốt và đến tận ngày hôm sau mới phát hiên ra đó la do xăng dởm nên xương e mua xăng xịn va xúc rua bình xăng, kim phun la hết bệnh. e chj tham gia tí thế thui, mong bác sớm thành công nhá.

hieucaosu

Tài xế O-H
em cũng làm 1 con chỉ có mỗi tội thay con kim phul khác không đồng bộ!thế là em cùng cụ anhsang-tq cùng nhau chiến mệt luôn!cuối cùng e phải thay con kim của chính hãng.mà hãng phải đặt mấy hôm mới có!mệt luôn!

khanhdang

Tài xế O-H
Xin chào các bạn. hôm nay mình làm xong bệnh em nó rồi. Em nó bị hở cổ hút và dơ(bẩn) con cảm biến cốt máy.sau khi sử lí 2 việc nầy xong ,khởi động máy lại triệu chứng trên không còn nửa. XIN CẢM ƠN TẤT CẢ CÁC BẠN ĐẢ TƯ VẤN Ạ.

dangkylien

Tài xế O-H
cụ bảo là khi ga lên là ổn định thì theo em chỉ có kim và bugi thôi. cụ tháo bugi ra xem lửa có mập không?, và cả kim phun nữa nó mà đái là vứt đi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên