Cung cấp Pin code các loại cụ nào cần nhào zô

victorpham
Bình luận: 2Lượt xem: 2,120

victorpham

Tài xế O-H
Mục này các diễn đàn ô tô đều có và rất hay.
Nhưng vấn đề là sẽ rất khó thành công vì rất ít người biết nhiều chịu cung cấp thông tin.
Bản thân em chắc cũng chỉ có thể dừng lại ở mức hỗ trợ pin code và một số thứ đơn giản thôi chứ những thứ khác thì chỉ inbox may ra được support.
Dù sao cũng đặt gạch đầu tiên hy vọng OH phát triển hơn nữa.
(Em không hỗ trợ hết các loại code và số lượng có hạn trong ngày các cụ thông cảm nhé)

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Mục này các diễn đàn ô tô đều có và rất hay.
Nhưng vấn đề là sẽ rất khó thành công vì rất ít người biết nhiều chịu cung cấp thông tin.
Bản thân em chắc cũng chỉ có thể dừng lại ở mức hỗ trợ pin code và một số thứ đơn giản thôi chứ những thứ khác thì chỉ inbox may ra được support.
Dù sao cũng đặt gạch đầu tiên hy vọng OH phát triển hơn nữa.
(Em không hỗ trợ hết các loại code và số lượng có hạn trong ngày các cụ thông cảm nhé)
Chào cụ !
Rất cảm ơn cụ với những bài viết mang tính chia sẻ tiên phong thế này. Đây là chuyên mục dành cho những thành viên tâm huyết và những bài viết chất lượng. Hy vọng cụ với những kinh nghiệm và nhiệt huyệt sẽ cùng tham gia vào chuyên mục này một cách tích cực. Chúc cụ và THÀNH TRUNG luôn thành công ! Xin cảm ơn cụ

dangtam03yt

Tài xế O-H
em đề nghị nên dành thớt này đánh dấu lên top luôn.Đỡ mất công ae hỏi .Nếu được em nghĩ diễn đàn mình lần đầu tiên có thớt này đấy ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên