Daewoo lanos mất điều khiển vòi phun số 2 và 4

antrungan
Bình luận: 33Lượt xem: 4,196

antrungan

Tài xế O-H
Thành thật xin lỗi các bác e nhầm con này là lanos em nó là celo mong các bác chi giáo giúp em, làm về celo mà đầu lại cứ mang máng lanos mới chết chư , nhưng 2 con này như nhau các bác ạ, celo lên tubo rùi y hệt lanos trừ mỗi có bộ chia điện thôi

anhchangbibibi

Tài xế O-H
Nếu cụ chắc chắn bộ chia điện ,dây điện bình thường , cụ mượn hộp con clelo khác vào nổ thử xem sao , cách đây cũng lâu , em gặp 1 con clelo bị hiện tượng lên ga giật và hay chết máy chết hộp , làm tới làm mãi , thay hộp mới được , mong cụ giống em ạ.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Nếu cụ chắc chắn bộ chia điện ,dây điện bình thường , cụ mượn hộp con clelo khác vào nổ thử xem sao , cách đây cũng lâu , em gặp 1 con clelo bị hiện tượng lên ga giật và hay chết máy chết hộp , làm tới làm mãi , thay hộp mới được , mong cụ giống em ạ.
trên tiêu đề bác nói rõ là mất điều khiển kim phun số 2 và 4 kia mà. nhưng xe celo này lại phun hàng loạt bác ạ. từ đầu đến giờ bác nói rất mưu thuẩn cả trong câu hỏi lẫn trả lời. topic đến 2 trang rồi mà mới biết được là xe gì. thua với bác luôn.

antrungan

Tài xế O-H
trên tiêu đề bác nói rõ là mất điều khiển kim phun số 2 và 4 kia mà. nhưng xe celo này lại phun hàng loạt bác ạ. từ đầu đến giờ bác nói rất mưu thuẩn cả trong câu hỏi lẫn trả lời. topic đến 2 trang rồi mà mới biết được là xe gì. thua với bác luôn.
Em đã xin lỗi vì nhầm rùi mà bác. Tại 2 con này mọi chi tiết giống y hệt nhau lêm hum qua bác bảo con chia điện e mới giật mình. Làm mấy xe cùng nhau lên đầu ôc nó hay căng thẳng bác ạ. Các bác thông cảm

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Vẫn có điện nhưng khi rút điee

không bác ạ rút đầu bọc bu gi thì 2 máy đó vẫn đánh lửa, nhưng rút điện 2 pép phun thì gần như ko hiện tượng gì , như kiểu đánh sai điện ấy bác ạ
[MERGETIME="1428667897"][/MERGETIME]

vâng em chưa kiểm tra lại xem cam thế nào nhưng galenti tròn mà cam vẫn sai được hả bác
- Vẫn đánh lửa không có nghĩa là không bỏ máy
- Rút vòi phun mà không khác gì cả, chắc chắn bỏ máy
- Bỏ máy vì gì thì phải kiểm tra tiếp mới biết được. Nhưng như thế là bỏ máy rồi

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
bác cho thông số đo điện tại giắc kim phun đc ko.. em đang gặp bệnh
Đo tại chân vòi phun:
1/ Chân nguồn, luôn là 12V nếu khóa điện bật
2/ Chân khiển (đo khi giắc vói vẫn cắm): 12V vòi đóng, 0V thì vòi mở. Tương tự, nếu đo tại chân hộp cũng thế

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên