Đang tải...

Yêu cầu tài liệu Đề án khai thác hệ thống phanh trên xe toyota camry 2009

Thảo luận trong 'Hỗ trợ tài liệu - đồ án cho sinh viên' bắt đầu bởi Nhokshock, 12/12/12.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. Nhokshock

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    1
    Xăng dự trữ:
    306 lít xăng
    Em đang làm đề án về phanh camry, ai có tài liệu về camry 2009 làm ơn giúp em, em biết ơn nhiều lắm, mấy anh mấy bác gửi mail vào satthuthoigian_theanimal@yahoo.com . em thật sự rất là biết ơn nếu có điều kiện em sẽ hậu tạ

2. KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    1,303
    Mã lực:
    616
    Xăng dự trữ:
    8,375 lít xăng
    #2 KingLove, 13/12/12
    Last edited by a moderator: 13/12/12
    Tài liệu trên diễn đàn thỳ rất nhiều nhưng cụ có biết vì sao chẳng ai trả lời bài viết của cụ ko??
    Thứ 1 : Biểu tượng của chủ đề : Với những topic như thế này thỳ sử dụng biểu tượng [Cần Giúp Đỡ]
    Thứ 2 : Tên tiêu đề : Nếu ko phải là topic đăng tài liệu mà là topic xin tài liệu thỳ cần phải thêm chữ Xin phía trước.
    Thứ 3: Đây không phải là khu vực post bài như thế này.
    Đây là khu vực :
    TRUNG TÂM TUYỂN DỤNG & NGUỒN NHÂN LỰC DỮ TRỮ O-H -> Khu dành cho sinh viên thực tập - phụ việc
    Tên tiêu đề phải thể hiện nội dung bên trong của bài viết.
    Thứ 4: Trên diễn đàn có rất nhiều tài liệu nói về cái này.Phải chủ động sử dụng công cụ tìm kiếm để tìm đươc tài liệu.

Cụ lưu ý giúp em những vấn đề như vậy!!
    Trong 24h nếu cụ thay đổi mọi thứ như em đã hướng dẫn.em sẽ giúp cụ tìm tài liệu cho đồ án này.
    http://www.oto-hui.com/diendan/f316...uoi-moi-tham-gia-vao-dien-dan-o-h-166725.html

3. Nhokshock

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    1
    Xăng dự trữ:
    306 lít xăng
    Em đã nghe lời bác lập topic khác ở bên toyota/Lexus, bác coi em làm như vậy đã đúng chưa, em xin nghe bac chỉ bảo