Đề thi TOYOTA

W
Bình luận: 11Lượt xem: 12,383

white1

Tài xế O-H
Chào các bác, em đang chuẩn bị test cho vị trí nhân viên phòng kế hoạch cho TOYOTA. Hiện giờ em đang khá lo vì cũng chưa có kinh nghiệm gì. Em cũng biết là test đầu vào có IQ,xa hội với tiếng anh cơ mà đang lo quá khi nghe có bác kể là xã hội có những câu kiểu như bộ phim đâu tiên của Việt Narm tên là gì. Không biết có bác nào đã tuyển vào TOYOTA rồi có thể ví dụ cho em 1 số câu xã hội, tiếng anh của đề và truyền đạt cho em chút kinh nghiệm phong vấn được không ạ. Em là sinh viên mới ra trường, rất mong được các bác chỉ dẫn ạ.

Nghia90

Tài xế O-H
tuyển có 1 vị trí thôi bạn ạ,vòng 1 thi IQ tiếng anh vs kiến thức xã hội,cũng ko cần bạn phải quá tài giỏi nhưng trình cũng phải khơ khớ,ví dụ như toeic tầm 400 là được,IQ thì trình độ đại học chắc ko phải nghĩ,kiến thức xã hội thì may rủi thôi :v nên tìm hiểu các thông tin về tập đoàn toyota,nếu bạn qua đc vòng 1 mềnh sẽ chia sẻ kn mấy đứa bạn mềnh thi rồi truyền cho :)) đợt này cũng định thi phòng QC toyota nhưng nghe thằng bạn nó đỗ rồi kể lại lại thôi,biết mình chưa đủ trình :D

white1

Tài xế O-H
Bạn ơi bạn cứ chia sẻ đi bạn:) mình đang lo quá nhất là phần kiến thức xa hội với tiêng anh. Tiếng anh sẽ là trắc nghiệm hay tự luận hả bạn:D

Gallardo_Nera

Tài xế O-H
em cũng đang hóng cái đề mà chả ai có ạ. đang tính thi vào toyota . như toeic 400 thì chắc ăn được, IQ với kiến thức xã hội chưa biết thế nào mà lần :-?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên