Đang tải...

IUH [DHOTO3] Tổ chức buổi lễ phát bằng tốt nhiệp cho anh em DHOT3

Thảo luận trong 'Điểm đào tạo ngành kỹ thuật chất lượng' bắt đầu bởi buctuong_lua16, 27/10/11.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. buctuong_lua16

Bằng lái Hạng D
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    583
    Mã lực:
    516
    Xăng dự trữ:
    369 lít xăng
    Xin chào toàn thể anh em DHOT3, như chúng ta đã biết thì hiện tại bên cạnh một số anh em đã vượt rào thành công thì cũng còn một số người kém may mắn hơn một tí vẫn phải chờ đến lượt mình lần sau. Nhưng điều đó không quan trọng, với tình cảm gắn bó đoàn kết của anh em sau 4 năm học thì anh em luôn sẵn sàng ăn chơi hết sức, vui hết mình.

Sắp tới ngày 05.11.2011 từ lúc 7h30 địa điểm là hội trường A7 sẽ đánh dấu bước ngoặt đời sinh viên với buổi lễ trao bằng tốt nghiệp. Nhân đây kính mời toàn thể anh em DHOT3 cùng nhau tham dự buổi lễ.

- Thứ nhất anh em có mặt đông đủ thì đó sẽ là niềm vui vô hạn cho tất cả, dẫu biết rằng những anh em không được may mắn sẽ buồn phần nào. Nhưng đó không phải là vấn đề vì tình anh em là quan trọng nhất, thời gian tới anh em tốt nghiệp đợt tiếp theo nếu tổ chức lễ chắc chắn anh em sẽ hội tụ đông đủ

- Thứ hai là anh em sẽ cũng nhau chụp chung những tấm hình lưu niệm, vì buổi lễ mang tính chất ý nghĩa của cuộc đời vì vậy xin hứa là hôm đó máy ảnh sẽ luôn nóng với anh em, bên cạnh đó cũng sẽ có nhiều thợ ảnh mang tên Photo by DHOT3.

- Thứ ba là sau buổi lễ dĩ nhiên không thể nào thiếu được phần giao lưu giữa các anh em.

Tăng 1: Quán Cò Kếu, Bờ Sông Dương Quảng Hàm, Gò Vấp.
    Tăng 2: Karaoke một quán nào đó anh em tự chọn.
    Tăng 3: ... Tùy anh em
    Tăng 4: Chưa xỉn thì chơi tiếp
    Tăng 5: Ngủ

Cảm ơn toàn thể anh em, kính mong anh em tập hợp đầy đủ.

DHOT3

2. dynamic

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    268
    Mã lực:
    116
    Xăng dự trữ:
    2,234 lít xăng
    Chúc mừng các kỹ sư !. Chúc các bác thành công và có nhiều đóng góp cho Cộng đồng Ô tô Việt nam...

3. vancong

Hết mình vì Ô hát!
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    183
    Mã lực:
    426
    Xăng dự trữ:
    4,828 lít xăng
    Nếu không phải là anh em O3 thì có được tham gia không bác, em thấy mấy cái Tăng thấy cũng vui vui. hi. Chúc anh em O3 gặp nhiều may mắn trên trường đời

4. buctuong_lua16

Bằng lái Hạng D
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    583
    Mã lực:
    516
    Xăng dự trữ:
    369 lít xăng
    Sẵn sàng luôn bác ah, riêng bác phải có tấm vé ưu tiên rồi, chụp hình thì càng tốt. Nhưng riêng cái khoản ăn uống thì bác đừng từ chối nhé.

5. kidevil071289

<font color="red"><b>Thành viên hội ÍCH EO </b></f
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    7
    Mã lực:
    36
    Xăng dự trữ:
    12 lít xăng
    Mai ae OT3 nhớ đi đầy đủ cho vui nha. Mặc dù mình chưa ra kịp nhưng mình vẫn đi chúc mừng cho các cậu.:9: