Đang tải...

diễn đàn còn nhiều bài viết chưa cập nhật

Thảo luận trong 'Bài viết - tài liệu' bắt đầu bởi luckyboy270993, 15/12/13.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. luckyboy270993

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    312
    Mã lực:
    116
    Xăng dự trữ:
    84 lít xăng
    DẠ thưa toàn thể anh em trên O-H trước tiên em đăng bài trong mục này không biết có đúng hay không ? nếu không đúng mong các anh thanh tra bỏ qua cho em lần này ,thứ hai là diễn đàn mình chuyển qua nhà mới cũng đã lâu những những tài liệu đào tạo về động cơ hay một số tà liệu hay của các hãng khác cũng còn bên nhà cũ . tình hình là em muốn down tài liệu động cơ về tham khảo nhưng về nhà cũ thì không có điểm để download trong khi nhà mới thì tài liệu chưa chuyển qua . Em mong hội đồng quản trị nhanh chóng chuyển từ nhà cũ sang nhà mới một cách nhanh nhất để anh em còn có nhiều tài liệu mới để tham khảo nữa ! thân chào các cụ

Đã được đổ xăng bởi buidinhduongDiabay.
  2. KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    1,303
    Mã lực:
    616
    Xăng dự trữ:
    8,385 lít xăng
    Thưa cụ !!!
    Việc chuyển dữ liệu ko phải là việc một sớm một chiều, đội ngũ tình nguyện viên đang nỗ lực chuyển ngày đêm để nhanh chóng hoàn thành việc cập nhật diễn đàn !!
    Và cũng đã có thông báo tới toàn thể anh em trong diễn đàn, và mong cụ đọc qua 1 lần , điều này có thể giải quyết đc thắc mắc và vấn đề cụ đang gặp phải !
    http://www.oto-hui.com/threads/v-v-cap-nhat-link-download-dien-dan-moi.62466.html

Trân trọng !

Đã được đổ xăng bởi buidinhduong, Diabaydynamic .
  3. luckyboy270993

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    312
    Mã lực:
    116
    Xăng dự trữ:
    84 lít xăng
    Em cảm ơn các cụ trong Ban quản Trị chúc các cụ chuyển nhà mới nhanh nhất , good lucky