Đang tải...

Đắk Lắk Diendantaynguyen.com người anh em của O-H

Thảo luận trong 'Miền Trung - Tây Nguyên' bắt đầu bởi buctuong_lua16, 13/3/12.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. buctuong_lua16

Bằng lái Hạng D
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    583
    Mã lực:
    516
    Xăng dự trữ:
    379 lít xăng
    Xin chào toàn thể các anh em, như vậy là sau một thời gian các anh em gộp sức lại với nhau ngày đêm chiến đấu thì đến nay cũng đã xây dựng phần nào hoàn thành diễn đàn. Tôi xin thay mặt cho toàn thể các anh em Tây Nguyên nói chung và các anh em Daklak nói riêng giới thiệu đến anh em cả nước một diễn đàn khai sinh tại vùng đất nắng gió tây nguyên " diendantaynguyen.com".

Tôi giới thiệu đến các bạn không với một tư cách gì khác và không một mục đích nào hơn đó là bởi vì tôi là người con của đất trời Tây Nguyên và tôi tự hào khi giới thiệu đến các bạn. Hi vọng rằng các bạn có thể hiểu rõ hơn về con người nơi đây. Đó là sự kết nối toàn thể các anh em Tây Nguyên lại với nhau. Mục tiêu là xây dựng một sân chơi lành mạnh để các anh em khu vực tây nguyên có thể gặp mặt nhau, giao lưu học hỏi, tạo mối quan hệ rộng giúp đỡ nhau trong những lúc khó khăn dù cho ở bất cứ nơi đâu. Khép lại gần hơn những vùng đất xa xôi nơi núi rừng tây nguyên.

Diễn đàn này được xem như là người anh em với diễn đàn "oto-hui.com". Tương lai sẽ là sự gắn kết bền chặt giữa hai diễn đàn, giúp đỡ nhau phát triển.
    Cùng nhau tụ họp trong những buổi off.

2. auto service

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    10
    Mã lực:
    31
    Xăng dự trữ:
    516 lít xăng
    Ra mắt

Trailers
    DIỄN ĐÀN TÂY NGUYÊN

[video=youtube;xN5LSeiofjk]http://www.youtube.com/watch?v=xN5LSeiofjk[/video]

3. anhbinhpro

O-H Daklak
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    249
    Mã lực:
    466
    Xăng dự trữ:
    5,956 lít xăng
    Sắp ra mắt Trailers phim hoành tráng của OTO- HUI nhé các bác .Trailers sẻ được ra mắt vào ngày 08/07 trong chương trình giao lưu gặp mặt cộng đồng kĩ thuật ô tô tại Tây Nguyên và khởi chiếu trên toàn quốc nhé .Các cụ chào đón sự kiện hoành tráng sắp xuất hiện tại OH này :)).

4. minhduc1208

Bằng lái Hạng C
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    960
    Mã lực:
    416
    Xăng dự trữ:
    4,590 lít xăng
    các cụ tây nguyên chơi chội quá ta:10::10::10:nhưng cũng xin chúc mừng các cụ nhé

5. xuanquyet181

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    15
    Mã lực:
    36
    Xăng dự trữ:
    306 lít xăng
    #5 xuanquyet181, 21/6/12
    Last edited by a moderator: 21/6/12
    PR ghê quá bác ơi, nếu anh em thì lập thêm cái top chém gió trên O-H là xong nè :))
    Bác buctuong_lua16 em thấy VBB bác pro thế em theo bác học gỏi được không bác?