Điều hòa khi bật máy lạnh van tiết lưu bị đóng tuyết.ở phía đầu da của van.

quannhung1207
Bình luận: 11Lượt xem: 2,051

quannhung1207

Tài xế O-H
Các bác ơi giúp e với.hôm nay e có nhận con xe tải đông phong hiện tượng khi xe vào là không có tí lạnh lẽo nào.áp suất ga cao áp là10,5kg.hạ áp là3.5kg.xe đã chế dàn lạnh và van tiết lưu là van dâu và để ngoài hộp dàn lạnh.e để ý khi bật máy lạnh van tiết lưu bị đóng tuyết.ở phía đầu da của van.
Vì trời tối lên e chưa sử lý để ngày mai làm tiếp.nay e đăng bệnh tình lên để các bác bắt bệnh giúp e với.khỏi e đang không biết nó bị tại kái gì.e non quá mong các bác giúp đỡ ạ.
E cảm ơn nhiêu

quannhung1207

Tài xế O-H
E quên là viết thiếu là e đã tháo van da và thổi thì van vẫn thông bác ạ.
Lốc e tháo quay má hít vẫn thấy áp khỏe
Phin lọc thì vẫn sạch nhưng nó khô dầu bác ạ.con này e thấy khó khăn quá.

quannhung1207

Tài xế O-H
Vâng.nhưng e không hiểu sao với áp vậy.mà sao lại không có 1chút lạnh nào.
Với cả như vậy bệnh chuẩn của nó là ở đâu.
Các bác chém giúp e với.

hungem

Tài xế O-H
- Nếu xe đã chế van tiết lưu ngoài bạn xem vạn có râu,ống mao dẫn không nhé,nếu có bắt ống mao dẫn tiếp xúc cho tốt trên đường hồi về lốc,dùng silicon bịt kín lại nhé

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các bác ơi giúp e với.hôm nay e có nhận con xe tải đông phong hiện tượng khi xe vào là không có tí lạnh lẽo nào.áp suất ga cao áp là10,5kg.hạ áp là3.5kg.xe đã chế dàn lạnh và van tiết lưu là van dâu và để ngoài hộp dàn lạnh.e để ý khi bật máy lạnh van tiết lưu bị đóng tuyết.ở phía đầu da của van.
Vì trời tối lên e chưa sử lý để ngày mai làm tiếp.nay e đăng bệnh tình lên để các bác bắt bệnh giúp e với.khỏi e đang không biết nó bị tại kái gì.e non quá mong các bác giúp đỡ ạ.
E cảm ơn nhiêu
Không biết chế cháo thế nào, nhưng van thì chắc chắn là hỏng rồi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên