điều hòa tự động

buonchanviai93
Bình luận: 3Lượt xem: 1,001

buonchanviai93

Tài xế O-H
Em đang có 1 dàn lạnh tự động của camry chắc là từ 2009 đổ lại và công tắc điều khiển. Em đã đấu đúng theo mạch điều hòa tự động camry 2007 mà chỉ điều khiển được quạt dàn lạnh, còn lại 4 motor servo thì không thể điều khiển được. Em đã thử hộp và motor servo đó lên 1 xe camry việt nam thì thấy hoạt động bình thường. Năm hết tết đến rồi mà em vẫn chưa giải quyết được, mong các bác giúp đỡ với ạ. Em xin cảm ơn

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em đang có 1 dàn lạnh tự động của camry chắc là từ 2009 đổ lại và công tắc điều khiển. Em đã đấu đúng theo mạch điều hòa tự động camry 2007 mà chỉ điều khiển được quạt dàn lạnh, còn lại 4 motor servo thì không thể điều khiển được. Em đã thử hộp và motor servo đó lên 1 xe camry việt nam thì thấy hoạt động bình thường. Năm hết tết đến rồi mà em vẫn chưa giải quyết được, mong các bác giúp đỡ với ạ. Em xin cảm ơn
Không hiểu đề bài của bác. Dàn lạnh tự động là cái gì?

moivaonghe123

Tài xế O-H
e cũng chưa hiểu ý bác lắm

buonchanviai93

Tài xế O-H
xin lỗi các bác do câu văn lủng củng. Em đang làm 1 mô hình về hệ thống điều hòa tự động trên xe camry, và nó đang bị trục trặc ở phần các motor servo không thể điều khiển được, em đã đấu nối theo mạch điều hòa tự động camry 2007 rồi, test lỗi thì báo các lỗi 11, 21, 22. Mong mọi người giúp đỡ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên