Đỉnh cao của lĩnh vực sửa chửa oto là gì????

ga_auto37
Bình luận: 282Lượt xem: 57,907

anhchanghocviec

Tài xế O-H
Thật ra đợt này tôi sẽ học lên lấy cái bằng đại học chuyên ngành oto.cả học cả làm...tôi đi làm công nhân thì cày lòi mắt giữa nắng nôi..người chẳng khác gì con trâu..ấy vậy mà mấy thằng kỹ thuật..sếp chỉ tay tôi làm thế này thế nọ..tức lắm..tôi lại hỏi tại vì cái gì tôi lại khổ thế..cũng chỉ vì học hành ít..bằng cấp khong có.bọn nó sướng là phải .nên tôi sẽ phấn đấu cụ à..
nghĩ cũng buồn nhỉ cụ.

hocnghe

Tài xế O-H
Đỉnh cao thì cũng mỗi người một quan điểm.
Các cụ nói ko sai đâu ạ
Làm thầy nuôi vợ làm thợ nuôi miệng.

ga_auto37

Tài xế O-H
Đỉnh cao thì cũng mỗi người một quan điểm.
Các cụ nói ko sai đâu ạ
Làm thầy nuôi vợ làm thợ nuôi miệng.
Vâng..thử hỏi 10 người làm thợ.có mấy người sung túc..ổn định..hay chỉ là bấp bênh..khổ cực.tất nhiên có đam mê phấn đấu sẽ sướng kiểu riêng từng người..

zomson

Tài xế O-H
ai cũng chọn việc nhẹ nhàng thế việc năng phần ai hả bác,cứ cố gắng bác à.mọi chuyện rồi sẽ có kết quả

ga_auto37

Tài xế O-H
thì người sung túc ổn định là cái mục tiêu cần phấn đấu
cứ có mục tiêu là sẽ có cố gắng.TuyetTHANGTAULAITHANGTAULAITHANGTAULAI
Mục tiêu thì mình có lâu rồi..giờ chỉ là hướng đi..đôi khi hướng đj lại lệch mục tiêu.ví dụ thích em A và mục tiêu là tán em A và xơ múi em A .va quá trình đi tan lại gặp em B ngon hơn.tốt hơn và cảm thấy em B tốt cho tương lai moi mặt .. lúc này thì phương hướng lệch mục tiêu...

nguyendzzung

Tài xế O-H
Một người con ưu tú yêu nghề!Cái gì cũng có quy luật của nó từ thấp tới cao,từ cao cho đến rất cao,rồi lại lộn nhào xuống thấp hay từ từ lao dốc cứ làm và lao động hết mình rồi tới lúc kiệt lực thì chuyển đổi dần dần chứ còng lưng lao động trực tiếp mãi mãi chắc đuối sức mà chết!Lên cứ linh động!Không có gì là mãi mãi!Bạc biên ba lie còn mòn!Pít tông còn ngót huống hồ người trần mắt thịt!

ga_auto37

Tài xế O-H
Một người con ưu tú yêu nghề!Cái gì cũng có quy luật của nó từ thấp tới cao,từ cao cho đến rất cao,rồi lại lộn nhào xuống thấp hay từ từ lao dốc cứ làm và lao động hết mình rồi tới lúc kiệt lực thì chuyển đổi dần dần chứ còng lưng lao động trực tiếp mãi mãi chắc đuối sức mà chết!Lên cứ linh động!Không có gì là mãi mãi!Bạc biên ba lie còn mòn!Pít tông còn ngót huống hồ người trần mắt thịt!
Vâng..cảm ơn bác..." linh động" 2 từ này em ngấm dần rồi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên