Định hướng nghề nghiệp

datpham20619
Bình luận: 7Lượt xem: 1,508

datpham20619

Tài xế O-H
Các cụ cho em xin lời khuyên với ạ.chẳng là em hc cao đẳng xong và đã đi làm đc hơn 1 năm về điện ô tô.trong 1 năm đó thì cũng hc đc căn bản về điện,nhưng mà điện xe tải.nhưng hiện tại em đã bỏ k làm nữa và bắt đầu hc tiếp lên đại hc.nhưng với chút kinh nghiệm ít ỏi đó thì để kiếm đc việc làm ở trên hà nội này quá là khó.mà nhất lại là điện xe tải thì để mà kiếm việc ở gần khu vực mình hc tập (từ liêm) thì lại càng khó hơn.vì trên này toàn xe con.nên em đang có ý định đi hc về gầm máy.và bắt đầu hc lại từ đầu.bỏ cái mình đã mất công tìm hiểu 1 năm qua.nhưng vẫn còn phân vân lắm.vậy các cụ cho em xin ý kiến với ạ.mong tất cả ae trong OH cho em xin ý kiến.nhất là ý kiến của cụ Cài Bánh Xe.e thấy bác có rất nhiều lời khuyên hay cho các ae trong OH.cảm ơn tất cả mọi người.

datpham20619

Tài xế O-H
Nghe nói trường đó cũng dc đấy, có cơ bản điện rồi giờ học thêm máy gầm đúng hướng rồi còn gì
cảm ơn bác đã chia sẻ.trg nào cũng vậy thôi.quan trọng là do mình mà.kiếm đc cái bằng.hc đc cái nghề.cũng là cả 1 quá trình dài.k biết trc tương lại như thế nào.nhưng vẫn cố phải theo.nghề đặc trưng mà.@@@@@

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên