Đồ án ô tô phần ly hợp đĩa côn

bngoctuan11
Bình luận: 15Lượt xem: 2,021

lqkhanh2992

Tài xế O-H
Bản vẽ kết cấu ly hợp lò xo đĩa côn thì trên mạng thiếu gì bạn. Quan trọng bạn vẽ sao cho tương quan các tỷ số a/b, c/d... khi bạn tính so với bản vẽ và cái lò xo đĩa côn của bạn chống trượt với vỏ ly hợp ra sao. Năm ngoái thầy Đông hướng dẫn nhưng thường xuyên đi thông bên thầy Tuỵ mấy thầy bắt phải vẽ giống cái ly hợp đĩa côn dưới xưởng đó.

bngoctuan11

Tài xế O-H
Bản vẽ kết cấu ly hợp lò xo đĩa côn thì trên mạng thiếu gì bạn. Quan trọng bạn vẽ sao cho tương quan các tỷ số a/b, c/d... khi bạn tính so với bản vẽ và cái lò xo đĩa côn của bạn chống trượt với vỏ ly hợp ra sao. Năm ngoái thầy Đông hướng dẫn nhưng thường xuyên đi thông bên thầy Tuỵ mấy thầy bắt phải vẽ giống cái ly hợp đĩa côn dưới xưởng đó.
Do bên nhóm thầy Tụy còn mình em làm ly hợp thôi ạ. Mà thầy đòi hỏi nhiều quá, như thế bọn em biết hơn nhưng khó quá anh ơi. Anh có bản vẽ đồ án thầy Tụy hướng dẫn cho em xin với ạ.

lqkhanh2992

Tài xế O-H
Bạn để lại mail đi mình gởi bản vẽ cho. Nhưng nói trước là bản vẽ này vẽ giống cái ly hợp dưới xưởng. Thầy Tuỵ vẫn chú yếu tính toán phần lò xo đĩa côn đó.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên