Đang tải...

IUH do an tot nghiep

Thảo luận trong 'Điểm đào tạo ngành kỹ thuật chất lượng' bắt đầu bởi tanloi1988, 30/12/09.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. tanloi1988

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    45
    Mã lực:
    51
    Xăng dự trữ:
    601 lít xăng
    thầy ơi cho e hơi về đồ án tốt nghiệp ạ! điểm của e thao nhà trường thì tổng kết chỉ có 6,84 thôi nhưng e tổng kết thì được 7.05, vậy e có được làm đồ án không ạ!
    nếu được làm e xin hỏi là e muốn chọn đề tài về việc cải tạo xe gắn máy thường thành xe máy điện được không ạ! nếu thầy xem có thể được, e sẽ gửi phương pháp sau ạ! xin chân thành cảm ơn thầy!

2. otocu

quản trị diễn đàn
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    6
    Mã lực:
    36
    Xăng dự trữ:
    396 lít xăng
    Em có chắc chắn là em tính điểm chính xác không? vì thường điểm trung bình sẽ lấy bảng điểm trên nhà trường, còn nếu bảng điểm cua em chính xác thí em có quyền chọn đề tài tốt nghiệp cho minh.

3. tanloi1988

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    45
    Mã lực:
    51
    Xăng dự trữ:
    601 lít xăng
    thưa thầy là chính xác ạ! vì e tính theo sách giáo dục định hướng của trường ạ! nhưng bảng điểm của trường thì e chỉ học có 110 tín chỉ thôi, thực tế thì e đã học 130 tín chỉ a.
    vậy thầy cho e hỏi về ý tưởng đồ án của e làm có khă quan không ạ, và e có thể làm đuọc khổng e xin cảm ơn thầy!

4. trùm xóm nổ

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    21
    Xăng dự trữ:
    110 lít xăng
    vấn đề này có j ngày mai các bạn lên trường báo cáo thực tập rồi sẵn tiện hỏi thầy luôn

5. tien

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    0
    Xăng dự trữ:
    114 lít xăng
    Cac thay co the huong dan em lam do an tot nghiep oto phan gam va he thong lai duoc khong a.em xin cam on