Đố vui có thưởng cùng OBD Việt Nam nhân dịp Quốc Khánh 02/09

obd2tech
Bình luận: 47Lượt xem: 5,397

obd2tech

Tài xế O-H
Lời đầu tiên OBD Việt Nam xin chân thành cảm ơn quý khách hàng đã theo dõi và tham gia trò chơi " ĐỐ VUI CÓ THƯỞNG CỦA OBD VIỆT NAM "

Sau đây là đáp án của chương trình và danh sách thành viên trúng thưởng.

Đáp án chương trình " VƯỢT CHƯỚNG NGẠI VẬT CÙNG OBD VIỆT NAM "

Danh sách thành viên trúng thưởng sẽ cập nhật trong ngày hôm nay cho các cụ, và quan trọng hơn là các cụ chuẩn bị nhận quà nhé ! :D

thanhco1983

Tài xế O-H
Không quan trọng. Quan trọng là cuộc chơi luôn có câu hỏi, câu trả lời của chủ thớt. Chủ thớt có đúng hay sai thì vẫn là ...:"chuẩn".:p
Chủ thớt muôn năm:D

obd2tech

Tài xế O-H
Vậy là không dấu cũng được hả bác? Làm tôi lăn tăn quá, bài tôi cũng không dấu, nên sợ trượt, mà chơi có dấu thì mãi không ra. Hế!
hihi ý em ở đây có nghĩa là:
Lấy Chữ cái " Ư " dấu hỏi của từ " SỬA " không tính :D
ví dụ vậy bác à
Còn câu trả lời hàng dọc hay hàng ngang miễn sao đúng với câu hỏi, chứ dấu có ai đưa vào trong ô chữ bao giờ bác :D

xuandatam

Tài xế O-H
Lời đầu tiên OBD Việt Nam xin chân thành cảm ơn quý khách hàng đã theo dõi và tham gia trò chơi " ĐỐ VUI CÓ THƯỞNG CỦA OBD VIỆT NAM "

Sau đây là đáp án của chương trình và danh sách thành viên trúng thưởng.

Đáp án chương trình " VƯỢT CHƯỚNG NGẠI VẬT CÙNG OBD VIỆT NAM "

Danh sách thành viên trúng thưởng sẽ cập nhật trong ngày hôm nay cho các cụ, và quan trọng hơn là các cụ chuẩn bị nhận quà nhé ! :D

Mong là đáp án của em tới tay của ban giám khảo, em chỉ trả lời đáp án hàng dọc vì máy chuẩn đoán em đã có, mà có thì k nên tham, ng # chưa có. Mong rằng sẽ được quà, hihi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên