Dự thảo sơ bộ kế hoạch tổ chức sinh nhật O-H Lần thứ 5

khoadongluc
Bình luận: 45Lượt xem: 5,404

checkcar

Tài xế O-H
mà anh kdl ơi sao ko tổ chức sn xoay vòng nhỉ , vd : năm ny tổ chức ở MB thì sang năm MT , chứ năm nào cũng MB hết thì đi dự cũng khó khăn nữa , làm xoay vòng vậy thì ae miền nào cũng được tham dự hết mà , với lại làm xoay vòng vậy nhân tiện di thị sát hội quán ở các miền luôn :D

chú spam vừa thôi nhé. không biết thì hỏi nhé. việc sinh nhật tổ chức 2 miền nam bác chứ không phải mỗi miền bác như chú nghĩ. chú mới tham gia diển đàn nên tuân thủ những nội quy và đọc hiểu nó nhé. còn việc sinh nhật tổ chức miền trung là niềm mong ước của em cũng như bao người ở miền trung cá nhân em hi vọng bác đóng góp cho diển đàn chứ đừng spam thì miền trung sẽ lớn mạnh cũng chả bao lâu mà có 1 buổi OFF hay sinh nhật thứ 6 sẻ có tên miền trung.
các bác đừng ném đá em nhé giận kuminh9999 quá các bác ạ

ot2

Tài xế O-H
sao hôm nọ thấy bác bugi bảo em tới ngày 25 cơ mà, vậy là tổ chức sớm hơn 1 tuần sao

nguyen nghi

Tài xế O-H
trời ơi tiếc quá:((, e mới đi tam đảo hai ngày giờ mới đọc đc tin này thì đã không kịp nữa rồi. chán thật! chắc hẹn gặp lần tới thôi. chúc O-H sinh nhật vui vẻ

longxehoi

Tài xế O-H
anh đàm ơi nên cho một xe máy đào ở giữa đưa cần lên bên trong gầu có hai thợ sửa chữa . và hai bên oto cho thêm hai xe máy .để cho có đủ bộ . chúc sinh nhật thành công

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên