Elizabet fi mất lửa xăng không bơm

kutikuti
Bình luận: 12Lượt xem: 3,012

TamThu

Tài xế O-H
Bạn đo dây vàng sọc đỏ có thông tới bbs và role bơm xăng ko nha bạn ,chúc bạn thành công

tuanthe_motor

Tài xế O-H

bác bật khóa điện đo dây đỏ sọc vàng ở chân kim phun và bobin với mass xem có 12v không, nếu không có bác kiểm tra dây sau ổ khóa tới role chính, cầu trì 20A, role chính. nếu đo có 12v bác kiểm tra tiế nguồn 12v cấp cho ECU dây đỏ sọc vàng chân số 1 và dây đỏ chân 19, dây mass xanh lá cây chân 35,36.

kutikuti

Tài xế O-H
Tình hình e nó thế này. Cháu đã làm theo hướng dẫn và tham khảo tài liệu. Đo đạt và thay thế loại trừ. Cảm biến bướm ga. Rởle. Bệnh tình vẫn im re. Ngi ngơi. Tối bật ctm đề thử e nó hoạt động bình thường. Nên giờ không biết xác định e nó bị bệnh gì. Chắc để thử xe. Giao xe. Gặp lại thì tim bệnh tiếp. Cảm ơn các bác đã cho ý kiến . Hẹn gặp các bác trong lần tái khám tiếp theo. Xin chân thành cảm ơn

kutikuti

Tài xế O-H
Tình hình e elizabeth đã tái phát bệnh. Khi chẩn đoan bằng máy máy báo đóng băng hệ thông cốt máy. E yếu 0hun xăng nên chả biết thế nào. Mong các bac chỉ giup

cuncontiti

Tài xế O-H
:) tháo hết áo em nó ra kiểm tra bác ạ !đôi khi giắc cắm bị mo ve máy chuẩn đoán nó chỉ báo chung chung thôi ạ !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên