em cần xin tài liệu sơ đồ mạch xe toyota hilux máy 1kd

nhantam
Bình luận: 30Lượt xem: 3,889

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
em đang làm xe hilux ko biết sản xuất năm bao nhiêu.
tình trạng là muốn làm cho máy nổ
hiện trạng là máy xuống đất em muốn sin sơ đồ mạch điện
e chỉ biết là máy 1kd.
bác nào có gửi qua mai cho em với
lieuconght2013@gmail.com
Sao không gác lên xe mà thử nhỉ? Nổ dưới đất ư, nó phải đấu nối loằng ngoằng, rủi ro cao

Cai banh xe

cẩn thận gì bác ơi.em thấy tài liệu này ko giống như của toyota xem các chi tiết giác bác nhờ
- Tôi lấy trong đó ra mà bác kêu không giống, vậy thì bác làm theo cái giống đi nhé. Tôi có vẽ sơ đồ đó đâu
- Cẩn thận, vì dây nó khá phức tạp, chưa kể các phụ tùng có thể bị hỏng nữa chứ

Cai banh xe

chưa nổ bác ạ. em có cóp được cái tài liệu máy 1kd rễ nhìn hơn rồi mà chưa nổ dc bác ạ.em gửi qua gmail. cho bác rồi đấy bác tham khảo hộ em phát nhe
Cái này còn phụ thuộc vào cái hộp động cơ nó có dùng immobilizer hay không. Có loại dùng, có loại không

nhantam

Tài xế O-H
Cái này còn phụ thuộc vào cái hộp động cơ nó có dùng immobilizer hay không. Có loại dùng, có loại không
hôm nay em thử trên con hilux hộp của xe đang ko nổ là năm 2004. và hộp xe đang chạy là 2008 và, cái dây điện thì ko biết của năm nào, máy thì 1kd rồi giác hộp phun là 2 giác rồi, em chưa đinh hình dc nhiều cái quá, bác check gmail cho em nha

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
em đang làm xe hilux ko biết sản xuất năm bao nhiêu.
tình trạng là muốn làm cho máy nổ
hiện trạng là máy xuống đất em muốn sin sơ đồ mạch điện
e chỉ biết là máy 1kd.
bác nào có gửi qua mai cho em với
lieuconght2013@gmail.com
Chào bác !
Sơ đồ mạch của nó hình như cụ lửa đã post : https://www.oto-hui.com/threads/toyota-hilux-2010-wiring-diagram.47228/
Cụ kiểm tra thử xem nhé !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên