Everest khó vào số 1

P
Bình luận: 12Lượt xem: 1,569

phulambor

Tài xế O-H
các bác cho em xin cao kiến với.xe ford everest 1 cầu máy dầu 2008 kim cơ.tình hình là xe rất khó vào số 1 khi xe đã lăn bánh( tốc độ thấp nhé).dừng xe vào ok. xe như vậy k có hiện tượng này,đạp côn 2 3 lần là vào dc,air côn k có.bác nào từng làm tình huống thế này giúp e với.tình trạng mâm ép chưa thay đã thay lá côn

kingcooker

Tài xế O-H
Xe đang lăn bánh sao gài số 1 dc bác ,mà có gài dc thì đương nhiên khó gài rồi .Lúc xe đang đứng yên ,bác đề pa vào số 1 khó thì mới là vấn đề chứ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
các bác cho em xin cao kiến với.xe ford everest 1 cầu máy dầu 2008 kim cơ.tình hình là xe rất khó vào số 1 khi xe đã lăn bánh( tốc độ thấp nhé).dừng xe vào ok. xe như vậy k có hiện tượng này,đạp côn 2 3 lần là vào dc,air côn k có.bác nào từng làm tình huống thế này giúp e với.tình trạng mâm ép chưa thay đã thay lá côn
Khi bác lăn bánh và chuyển số 1 thì tốc độ xe là bao nhiêu, tốc độ máy là bao nhiêu?

hoanbienphong11

Tài xế O-H
Theo em thì đồng tốc của số 1 có vấn đề rồi. Muốn khắc phục triệt để thì phải bổ hộp số thôi

tigeer

Tài xế O-H
đạp côn 2-3 lần thì bị heo côn rồi.. kiểm tra heo dưới thấy ok thì cứ đánh heo côn trên đi bạn..
cứ tin í kiến của mình. không sai đâu. tại vì nhồi nhồi côn mới vô được thì chỉ có cái đó thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên