Exciter hé lộ phiên bản 6 số !

X
Bình luận: 22Lượt xem: 76,001

xemay2

Tài xế O-H
Buổi sáng buồn lang thang trên mạng đọc được tin sốc này mà không biết là có thật hay chưa. Hjx em vừa mua con EX 2011 mà giờ có tin này sốc hàng quá các bác ạ :((

em đoán chỉ nâng cấp lên 6 số

Có bác nào biết được thêm thông tin thì vào chém cùng em :))

hoiannhaem

Tài xế O-H
Thông tin này là hoàn toàn chính xác ! Em có tham khảo một số trang mã lai thì thông tin về phiên bản 6 số của yamaha exciter (Việt Nam) Hay jupiter bên họ đã được đăng tải thông tin!

xemay2

Tài xế O-H
Thông tin này là hoàn toàn chính xác ! Em có tham khảo một số trang mã lai thì thông tin về phiên bản 6 số của yamaha exciter (Việt Nam) Hay jupiter bên họ đã được đăng tải thông tin!
Đúng rồi ! em cũng cập nhật thông tin từ 1 blog của mã lai! nếu loịa này ra đời có thể tăng tỷ số truyền và cũng là giải pháp tốt hơn cho nhiên liệu!

phankh

Tài xế O-H
coi chừng la bản độ của ng ta đấy...doc k kỷ lại hiểu nhầm...1 dòng xe muốn nâng cấp thì it nhất 3 4 năm mới nâg cấp...con 5 số vừa ra h ra 6so 5so ban ve chai ah?? cả 1 day chuyen san xuất 5so vứt ah?...3 4 nam no hoàn vốn r mới có thứ mới...mà 135cc 11-12hp 6so làm chi cho mệt...thời gian chuyen số con 4so cua minh chac bỏ con 6so ca mét=))

utyamaha

Tài xế O-H
theo mình thì ko có . với phân khúc 135 phân khối thì ko thề lên dc 6 số
Pác nói đúng,
Đây chỉ là bài so sánh bộ số của 2 xe Jupiter 135 (exciter 135) với xe YZF r150 bên Malaysian , bên Indonesian(Vixon 150) là có điểm giống nhau
( có thể độ lắp lẩn qua lại) nhưng Đc cần phải tính lại ( lên 150cc). => cái này là tin vui cho các pác biết về kỹ thuật muốn độ lại đ/c này

Yamaha xe không phát triển exciter 135 cc 6 speed, mà sẽ có 1 model mới giống vixon 150cc 6 speed.

juno_vt00

Tài xế O-H
Ðề: Exciter hé lộ phiên bản 6 số !

Cần j đợi yamaha ra mắt , thành đạt racingboy đã có bộ 6 số lắp cho exciter 5 số rồi :8:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên