Ford Escape bật điều hòa máy rung giật

nguyenminhtrang
Bình luận: 37Lượt xem: 8,680

hnduc

Tài xế O-H
thế cuối cùng em nó bị đau lưng hay nhức mỏi do bộ phận nào xin chủ thớt cho ae lĩnh ngộ chút kiiiiinh nghiệm nhỡ gặp còn biết đường đi nước bước chứ cứ đăng cho ae chém mỏi tay và kết quả lại lạ ooooooooo tròn à

vanluong1991

Tài xế O-H
các bác cho em hỏi là con đen đen này là con gì ạh..con này nằm ở bên đèn trần xe ford ecosport 2015 ạ

bayvandinh

Tài xế O-H
thank các cụ đã gúp nhà em ạ .em là làm đươc rồi ạ
bÁC CHO hỏi triệu chứng bệnh không bù ga khi bật tải trên escape bạn đã sửa chữa hay xử lý sao vậy bạn.?? Mình đang làm con escape 2.3 2005 gas cáp. bật lạnh không bù tải, tua máy thấp rung giật.
Mình tháo van không tải ( 2 dây) hoạt động bình thường) ,tháo con van xoay bướm ga ( gắn với trục bướm ga) có 3 dây nhưng không biết kiểm tra sao?

thang0207

Tài xế O-H
Chào các bác cho em hỏi chút ngoài lề ạ em làm con ford escape quên không cắm ống thông hơi nắp dàn cò mà điều hòa không chia được gió bác nào chỉ giúp em với ạ. Em cảm ơn. Các bác cho em hỏi là các cục em khoanh là cục gì đấy ạ nó vó liên quan đến hệ thống chia gió điều hòa không ạ.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào các bác cho em hỏi chút ngoài lề ạ em làm con ford escape quên không cắm ống thông hơi nắp dàn cò mà điều hòa không chia được gió bác nào chỉ giúp em với ạ. Em cảm ơn. Các bác cho em hỏi là các cục em khoanh là cục gì đấy ạ nó vó liên quan đến hệ thống chia gió điều hòa không ạ.

View attachment 105427
Thì bác cắm lại thôi. Ống thông hơi nó to đùng mà

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên