Fote Đơi 2012

V
Bình luận: 8Lượt xem: 1,165

nguyenvuong

Tài xế O-H
Tháo đài con này phải có thể lực tốt. Yêu cầu chủ xe không đứng bên. Cụ tháo hai cửa gió ra ở giữa, tháo cụm đồng hồ giờ., tháo ốp nhựa màu đen nằm trên chỗ nút start,top. Tháo song cụ sẽ nhìn thấy ốc vít. Bước cuối dùng tô vít hai cạnh bẩy ở dưới cùng gần chỗ chỉnh hương gió

tuanhaitin

Tài xế O-H
- Em có hình này. Chúc Cụ thành công.
[DOUBLEPOST=1393315910,1393315408][/DOUBLEPOST]Cụ thể hơn

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên

Tháo phần số 5 đầu tiên.Là 2 hốc gió ở 2 bên đài CD.Đây là phần khó nhất vì nó hoàn toàn dùng cá nhựa và taplo rất dễ bị xước.
Sau đó tháo 4 con vít phía sau hốc gió.
Cuối cùng là ôm cái CD mà giật mạnh ,toàn bộ là cá và phe thôi

tuanhaitin

Tài xế O-H
- Phần hốc gió theo tài liệu thì họ dùng SST để tháo, SST là tay nắm có 2 cái móc sắt, 2 móc sắt này đặt sâu vào trong hốc, và dùng lực kéo mạnh hốc gió ra.
[DOUBLEPOST=1393378648,1393317957][/DOUBLEPOST]SST dùng để tháo ống gió dàn lạnh. Nhìn sơ qua là có thể chế tạo một cái. Chúc Bác Chủ tự tin khi tháo. Nhớ đỗ xăng cho em.;)

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
chắc chắn là phải tháo 2 hốc gió ra trước. Theo kinh nghiệm e tháo thì cụ hãy bắt đầu từ góc trên đỉnh phía bên ngoài. của hốc gió, phía trong nó có duy nhất 1 nẫy bằng sắt.( chứ ko phải bằng nhựa) . Các mặt khác khó tháo hơn. Cụ hãy dùng cái bẩy bằng nhựa . Ko được dùng tôvít nha

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên