gạt mưa sau crv 2014

vietduy234
Bình luận: 5Lượt xem: 852

vietduy234

Tài xế O-H
Chào các cụ hôn nay xương em nhận con crv 2014 hiện tượng là gạt mưa sau bật khóa on là chay liên tuc không tắc tên ccong tắc đưọc. Em không có mạch điên con này đẻ kiểm tra . Cụ nào có cho em với. em nghi lá nó bị hỏng cái hộp điên thân xe . Vì chưa có mạch điện nên em chi kiêmtra được công tăc với rơle thôi . Đều bình thương nhờ các cụ chếm em với ạ

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Chào các cụ hôn nay xương em nhận con crv 2014 hiện tượng là gạt mưa sau bật khóa on là chay liên tuc không tắc tên ccong tắc đưọc. Em không có mạch điên con này đẻ kiểm tra . Cụ nào có cho em với. em nghi lá nó bị hỏng cái hộp điên thân xe . Vì chưa có mạch điện nên em chi kiêmtra được công tăc với rơle thôi . Đều bình thương nhờ các cụ chếm em với ạ
Bác rút cái giắc công tắc xem có bị nữa không? nếu vẫn bị thì đã chạm đâu đó rồi. còn hết thì bác kiểm tra công tắc hoặc đĩa com của mô tơ.

dungtt

Tài xế O-H
Cụ kiểm tra xem có dây dợ nào thấy bất ổn không, và tiện thể hỏi luôn lái xe trước khi bị vậy đã làm nhưng gì, 1 ví dụ đơn giản tháo cọc bình thì radio đòi code và gạt mưa lỗi nhớ mất vị trí là chuyện bình thường mà cụ. Khi nắm được thông tin mới tính tiếp theo được

vietduy234

Tài xế O-H
Chả là em mới vào làm ở xưuong. Con này hồi trưóc bi tai nan phải thay lại cả hệ thống túi khí. Từ khi tai nạn xong là nó bị như vậy . Em kiểm tra dây dợ ok hết . Nghe anh quanr dốc nói hồi trước có người của hảng cắm máy đ . Bảo là chết hộp bcm.

antrungan

Tài xế O-H
Cu rut giac moto gat mua ra.neu moto van chay la chap rui.con ko thi hong cong tac.thuong thi bj chap nhieu hon cu ạ
rút giắc mô tơ ra thì nó lấy gì mà chạy nữa , có rút thì rút giắc ở công tắc điều khiển , nếu chết hộp thì làm đường điện mới bác ạ, con này chạy có 1 tốc độ thôi , cứ điện điều khiển qua role hành trình rùi đến mô tơ là ook hết

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên