giúp em với

C
Bình luận: 2Lượt xem: 1,450

phongtran

<BR>...DÂN CHƠI XE MÁY...</BR>
wave tàu là wave bi nhiu cc? đời đầu hay cuối? nếu dc thì mua đồ nhật thay vào hết cho cục máy là đi ngon rùi, muốn ngon nữa thì lên dên lớn zin, tùy bạn có bi nhiu tiền mà làm nữa chứ, zin hay độ, xe bạn ai biết đi cos mấy rùi mà gắn cos2 vào? rùi xe bạn xài trái 110 bạn đưa cos 2 trái 100 sao mà gắn? hay là xe bạn xài trái 100 gắn trái 110 vào phải đóng sơ mi lòng lại bạn chịu k? phải tháo ra rồi mới biết chứ, xoáy lòng k thay dên

gravitataurus

Tài xế O-H
em có 1 chú wave tàu mún lam máy lại chạy cho ngon ko bit làm khoàng bao nhiu tiền . Các pác cho em hỏi tí em có trái 0.5 (cos 2) mún thay vô thì phải xoáy lòng như vậy có phải thay dên ko hay lấy dên cũ xài lại đc . Ai bít chỉ giùm em
Bạn phải nói rõ là xe bạn lần đầu tiên làm máy hay là làm nhiều lần rồi chứ có vậy mình mới giúp đc bạn, làm lại toàn bộ máy
+Ép dên 40k
+Thay 1 cặp bạc đạn dên 70k
+Thay 1 sợi sên cam KMC nếu 84 mắt thì 31k còn 90 mắt thì 33k còn DID cỡ 100k đổ lại
+Thay bánh nòng + bánh tăng 20k
+Dán côn + thay lá nếu là côn honda thì vài trăm còn thường thì 100k đổ lại
+Xúp pắp nếu không dơ thì xoáy lại còn dơ thì thay luôn 2 cây 40k hàng sông công
+Sin su pắp 15k/1cặp
+Bạc + bít tông 85k đối với xe 100, 95k với xe 110
+Xoáy nòng 20k
+Bộ roon máy 25k
+Bộ phốt máy 15k
+Nhớt castrol đỏ 50k
Giá này mình đưa ra là giá bạn tự đi làm nha còn nếu đưa ra thợ làm thì không có giá như vậy đâu nha, có gì thắc mắc bạn cứ hỏi mình sẽ trả lời cho.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên