Góp ý đóng góp về việc tính điểm cho các bài viết gây xôn xao trên O- H

E
Bình luận: 1Lượt xem: 1,101

Engine 16

Thợ Phụ !
Em xin có ý kiến đóng góp cho diễn đàn ,nếu các bác nào không thích đừng chém em nha.
đây chỉ là cảm nghĩ của em mạnh dạn nói ra các bác đóng góp cùng em nha.
gần đây từ lúc diễn đàn ta tính điểm cho các bài viết một phần là do bảo vệ tài liệu của diễn đàn ,tránh tình trạng bài viết được mang sang các diễn đàn khác .một phần là chia xẻ cho những thành viên có tâm huyết và có tâm xây dựng trên diễn đàn OH .cũng chính về lý do này mà gần đâycó nhiều lời bàn tán rồi xuất hiện rất nhiều những thành viên mới và viết lên diễn đàn OH những lời không hay bàn tán không lành mạnh,đọc thấy rất bực mình .em mạo muội xin được nói là đề nghị khoa động lực lên suy nghĩ ngay vấn đề này và đưa ra một thông báo trước diễn đàn và có thể hiện ra trước. lúc những thành viên mới tham gia diễn đàn để họ hiểu được cách sinh hoạt trên diễn đàn và cũng để những thành viên nào chưa hiểu ,có lời giải thích ngay .chánh trường hợp như gần đây ,ảnh hưởng tới diễn đàn chúng ta.em xin hết.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Cảm ơn bác bài viết về điểm và cách tính điểm trên diễn đàn đã được công bố . Nhưng rất ít người tìm hiểu cái đơn giản nhất trước khi vào diễn đàn ! http://www.oto-hui.com/diendan/f257...t-gay-son-xao-tren-oh-168438.html#post1764721
tôi đã để thông báo ngay trên mục HOT nhất của diễn đàn ! Và có những chính sách cụ thể ! Ngoài ra đối với những bác đưa ra câu hỏi , và trả lời câu hỏi chưa bao giờ tôi để họ thiếu điểm để load về ! Còn có những bác xưa nay chỉ quen ăn sẵn và không quen nhịn thì họ tỏ ra bực bội . Tôi sẽ ghi nhận lời bác và đưa ra thông báo mới nhất !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên