Góp ý thành viên BQT O H

anhbinhpro
Bình luận: 6Lượt xem: 1,556

anhbinhpro

O-H Daklak
Theo tôi thấy lực lượng thành viên BQT OH củng không ít ,có sự phân công nhiệm vụ chưa rỏ ràng ,các box quản lý hình như chẳng được quan tâm là mấy.chỉ lên có mặt và nói chuyện

Nếu đả đăng kí vào BQT không chỉ mục đích lấy tài liệu là chính mà còn phải quan tâm đến tình hình hoạt động của diễn đàn.

Tôi để ý máy ngày nay tình trạng quảng cáo và post bài không đúng chuyên mục rất nhiều ,nhưng không thấy mod hay smod nào quản lý hết

Vì vậy tôi xin góp ý kiến nhỏ đề nghị BQT nên phân công quản lý cụ thể ,không hoàn thành nhiệm vụ có thể cắt ngay chức danh

Đây là ý kiến riêng tôi ,nếu đụng chạm đến bác nào thì mấy bác thông cảm

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Chào bác !
Bác yên tâm những thành viên post quảng cáo chỉ sống thọ tối đa 4 h thôi .Nên em sẽ ghi nhận ý kiến của bác còn thực chất trong file log anh em đã chiến đấu khá dũng cảm . Anh em mỗi người 1 việc nên cũng khá bân .Khi lên anh em sẽ rà soát đúng chuyên mục của mihn2 để tránh trường hợp quảng cáo tùm lum!

dinhspkt

Tài xế O-H
em cũng có ý kiến đóng góp như sau:
1> như tình hình hiện nay tổng số thành viên của diễn đàn chúng ta là 148,336 (lúc 9h27 ngày 16-03-2012) nhưng thành viên BQT chúng ta chỉ có 16 người(theo như em biết) nên việc quản lý bài viết của các thành viên không thể tránh thiếu sót, nên em kính mong BQT tuyển thêm quản lý!
nhưng vấn đề đặt ra ở đây là nhiều mod nhưng vẫn đảm bảo khu vực vip vẫn an toàn nên em đưa ra thêm điều kiện là nên phân chia cấp bậc! những mod bình thường thì không được vào khu vực vip chỉ có chức năng quản lý bình thường!
2> nên chia khu vực quản lý và các mod cho các smod rõ ràng! chổ nào đễ xảy ra sự cố mà không kịp thời xử lý thì thẳng tay mà "trảm" không tha!
cuối cùng chúc diễn đàn chúng ta ngày càng phát triễn

B

bao45th1

Khách
Các bạn thân mến ! Chúng ta phải thật thông cảm cho BQT của điễn đàn oto-hui, các anh làm vì sự nghiệp chung của diễn đàn và của mỗi thành viên chúng ta. Vậy muốn phát triển chúng ta phải cùng nhau đóng góp những ý kiến xây dựng để BQT sẽ khắc phục những gì còn tồn tại. Tôi tin rằng với sự quản lý vừa qua của diễn đàn là rất tốt. Cụ thể có các bạn quãng cáo viết bậy bạ, vài giờ là xuất hiện "TỘI PHẠM " trên Nick của người ấy. Nên các bạn an tâm mà chia sẽ nha!
Chúc BQT luôn khỏe và hăng say trong ccong việc của mình.

PNTQ

Tài xế O-H
mong admin hãy phân công rõ dàng cho từng mod và smod trong từng chuyên mục để mọi việc hoạt động theo đúng quy định của diễn đàn.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên