Grand i10 quạt chạy không ngắt

T
Bình luận: 14Lượt xem: 1,953

Các cụ cho em hỏi là em có con grand i10 ,quạt gió của nó chạy liên tục không ngắt thì

• ..

Số phiếu: 0 0.0%
  • ..

Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    0
  • Poll closed .

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Xin chào các cụ , em có vấn đề này xin các cụ chỉ giúp: chẳng là có con grand i 10 nó có cái quạt gió mà nó chạy liên tục không chịu ngắt nên hỏi các cụ xem nên xử lý thế nào cho được ạ.
Bác mang xe ra xưởng, anh em xem cho ạ. Chắc cũng không phức tạp lắm

huuhavuan

Tài xế O-H
Xin chào các cụ , em có vấn đề này xin các cụ chỉ giúp: chẳng là có con grand i 10 nó có cái quạt gió mà nó chạy liên tục không chịu ngắt nên hỏi các cụ xem nên xử lý thế nào cho được ạ.
bác quay giúp e cái data đọc được trên máy chẩn đoán up lên cho ae xem cùng nghiên cứu với bác

Thucdung

Tài xế O-H
Bạn kiểm tra két nước như thế nào? Nó bình thường hay không bình thường? Bạn phải nói rõ chứ nói chung chung thì ai giúp được bạn.

HCLauto

Tài xế O-H
bác phải cho xem xe đời bao nhiêu mới xem được sơ đồ mạch

cucchangda

Tài xế O-H
bác xem có bị thợ trước đấu tắt không, không đến lúc mất công tìm mà không hết được bệnh

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên