Gx460 2010 lỗi hệ thống điều khiển cài cầu các bác ơi

G
Bình luận: 5Lượt xem: 1,760

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
Mai em bắt đầu làm con gx 460 2010 lỗi hộp điều khiển cài cầu hiện tại vào toyota 10 ngay trả về với gia chù hãng chưa tìm ra bệnh các bác ah mà hang chắc báo đăt quá hay sao hoặc ko tim ra bệnh nên mới mất 10 ngày con này ko kết nối dc với hộp điều khiển cầu code u0114 va u0111 bác nào biêt bi sao ko

dungtt

Tài xế O-H
Chuẩn như bác phạm huy, bác kiểm tra lại dây dợ đi ạ, rồi tiếp tục ném đá lên cho cả làng đều biết nhé

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
Với lỗi mạng CAN bác nên kiểm tra tất cả các chân bắt mát xem có cái nào bị ô xi hóa không,kiểm tra các giắc nối và dây nguồn dương của nó nữa ah.những thiết bị lắp thêm trên xe mà có sóng lớn như điện thoại hay đài dvd hay những gì khác nữa cũng có thể làm nhiễu từ của mạng CAN... em chưa làm nên chém bừa tí thui ah

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
Báo cáo các bác hôm nay em vật vã với em này một ngày và đây là kết quả ah
cho máy techim kiểm tra ko có lỗi em dungf gscan đọc ra u0114 va code c bao nhiêu ấy hở mạch diều khiển khóa viasai trung tâm
cum cơ cấu chấp hành cài cầu bên trong có 4 cặp tiếp điểm thì bị cháy cụt một cặp gây lỗi C
còn u0114 thì chết hộp cài cầu rồi ạh em kiểm tra thi điện trở giữa hai dây can khi tắt chìa khóa 62 om là ok nguồn đầy đủ ah nên em hộp có khả năng chết ạh em đang đặt hộp điều khiển cài cầu và cơ cấu chấp hành cài vissai các bác ah
bác nào có cao kiến gì ko ah

dungtt

Tài xế O-H
Xin chúc mừng cụ nhưng lạ nhỉ techim không đọc được mà g-scan đọc được. Bác chủ thớt dùng tearchim mấy đấy ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên