Hải âu xe bồn e dầu

T
Bình luận: 8Lượt xem: 1,004

Black_Mack

Tài xế O-H
Bác thử kiểm tra đường ống từ thùng dầu lên xem sao ạ...có lần em làm con rhino cũng bị kẹt ống giữa thùng vs sắt xi->móp ống...hoặc có thể bị nghẹt ống...bác dùng vòi hơi xịt thử xem thông không...

nguyenkhachai

Tài xế O-H
Xưởng mình vừa có em xe bồn bị e dầu ,đã thấy hết cốc lọc thấy tuy ô,xúc rửa bình ,bơm đã kt không chết vậy mà cứ ga là lại chết,ko chết thì hút hết dầu của lọc là e rùi khựng máy ae nào có kinh nghiệm giúp đỡ mình với..
ban lay 1 can treo len cao hon may sau cho ong hut dau tu can do.neu het bi thi thay bom may chac chan het benh.con neu van bi ban phai xem lai duong dau va locdo

trojanvn

Tài xế O-H
Các bác để ý dùm là lọc em thay hết rùi tuyo cũng đã thông ,bơm không chết,vậy mà chỉ ga một tẹo lại e,lưu ý thêm là bơm tay mãi mới thấy dầu lên,em này là loại xe hải âu dongfeng 15t xe bồn.

lehoath1991

Tài xế O-H
Dòng này e cực sưong bạn nhé.kể cả xe mới luôn.và cái bơm tay rời đoa là nguyên nhân chính.nó khá yếu so với bơm bạn ạ. Tốt nhất là lấy bình dầu cho lên cao.bỏ luôn ko cần bơm tay.xe nổ ôn thì thay bơm tay.còn vẩn bị thì kiểm tra lại bơm nhé.

Trungmeoto

Tài xế O-H
Dễ Éc có nhieu cách làm lắm .kiêm tra bơm tay nó mà len là OK kiếm tra lai đương ơng nó chỉ cần lũng 1 lỗ kim nó cũng e kiếm tra lòng đen óc vạn.lấy ong dầu về bát vào ong dầu lên xem sao

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên