học nghề sửa chữa ô tô

C
Bình luận: 7Lượt xem: 3,337

MyPower

Tài xế O-H
Cơ hội thì ngành nào, nghề nào cũng có. Nó còn phụ thuộc vào cơ may của từng người.
Và chắc chắn là không nghề nào quá đơn giản và quá phức tạp.
Quan trọng là yêu nghề, có tình yêu thì k có gì khó khăn cả. Tiếp theo là năng khiếu và khả năng nhìn nhận của bạn.
Còn vấn đề chỗ học việc thì bác qua các gara xin làm. Nếu bác chưa biết gì thì nên chấp nhận làm lương thấp hoặc không lương.
Chúc bạn thành công!

r0ssoneri

Tài xế O-H
tôi đang học năm thứ nhất về CN ôtô. Cũng chỉ là do niềm đam mê về xe. Cố gắng lên nếu như bác thực sự thích ngành đó. Chúc bác thành công

mixx

Tài xế O-H
cái ngành này cần có 1 sự đam mê, hơn cả mê bạn gái, cần có sự kiên trì, em không đảm bảo bác sẽ giàu, nhưng yên tâm không bao giờ đói.
Còn vấn đề tự học em e rằng rất khó, bác cần tìm cho mình một garage có bài bản, rồi phấn đấu từ phụ việc đến thợ.

BMW_205

Tài xế O-H
don gian thoi .quan trong la ban pai yeu thic nghe nay , con ban chi hoc nge thi vao tt day nghe vihempic ( nguyen oanh do). hoc 5 thang . hoc xong ban co the lam voi 2.500/t .
neu hoc o day ban co the nho thay THUY chi cho qua gẩ thay hoai ma phu viec hoc them kinh nghiem. nhung k co luong dau nha '.
chuc ban lua chon dung

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên