Hỏi đồ sửa chữa xe máy.

N
Bình luận: 14Lượt xem: 1,266

camthang

Tài xế O-H
nếu cụ thích thì cứ học đi đã , trước tiên là sắm bộ móc lốp vs it cờ lê tua vit kip kep các kiêu hết mấy trăm k thôi , nêu có đam mê thi tính tiếp khi đó cụ chắc ko cần phai hỏi nưa đâu

Mr.Ngoc

Tài xế O-H
Mình cũng đang học nè. Đồ thì tầm35 - 50triệu. Có tiền mua thêm máy móc và đồ phụ tùng. Mình hỏi là như vậy chứ mình cũng chưa ra nghề @@

cuncontiti

Tài xế O-H
:) Bác mở nhỏ nhỏ thì cũng cỡ 50t chưa tính xiền nhà thuê nhé !Nếu bác không đầu tư thì 2t cũng có thể làm hehe !

ngodiem

Tài xế O-H
nhân tiện các cụ cho e hỏi cách nhận biết các đời xe với nhận biết xe độ, xe đã phá máy với. có cách nào nhận biết ko hay là dựa vào kinh nghiệm và tem của xe ah

camthang

Tài xế O-H
nếu cụ đã có mặt bằng có ốt rôi thì 50tr là quá ổn , phụ tùng thì lấy nhưng thứ cần thiết còn thiếu thi bổ sung sau, còn vấn đề nhận biết xe thi cụ cứ làm rôi sẽ biết

suachuaxemay2607

Tài xế O-H
Trước tiên cụ phải đi học ngề đi đả.học ngề xong rồi cụ sẽ tự biết nên mua gì.trong thời gian vừa học vừa làm thì nên chăt chiu dồn tiền mua đồ thì sẽ ổn thôi.có rất nhiều cách để thành công và đạt được thứ mình muốn nhưng ko có cách nào là dễ dàng cả.làm gì cũng phải chịu khó đầu tư thì mới thu lợi được bác ạh.

Mr.Ngoc

Tài xế O-H
30 - 35 mua đồ vặn ốc,máy bơm hơi,máy khoan, máy hàn, máy cắt,máy rửa xe....có thể tầm đó hoặc hơn.k có đủ thì lược bỏ bớt đi. Có tiền thì mua máy ra vào lốp cỡ 15 - 17 tr. Xe máy giờ vành đúc nhiều rồi.k có thì móc lốp thủ công @@

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên