Hỏi download tài liệu 2 lần một link

hanhthuy1990
Bình luận: 4Lượt xem: 661

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Trước tiên em xin lỗi vì viết bài vào mục điện và mong MOD chuyển đến chổ nào thích hợp. như tiêu đề em nêu ví dụ em tải tài liệu với điểm 100 và sau đó vài ngày bị mất tài lệu do virut hay hỏng máy chảng hạn và lại tải thêm một lần nữa cũng tài liệu đó thì có bị trừ 100 điểm nữa không ạ.?

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Chào cụ !
Trường hợp này vẫn mất điểm bình thường cụ nhé !
Tuy nhiên cụ có thể xem lại lịch sử download , xem lại link down nhé !

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Chào cụ !
Trường hợp này vẫn mất điểm bình thường cụ nhé !
Tuy nhiên cụ có thể xem lại lịch sử download , xem lại link down nhé !
dạ cái lịch sử này xem ở đâu bác? nếu lịch sử trên trình duyệt web thì khi hỏng máy hoặc cleaner thì còn đâu nữa. em nghĩ sao không lập trình cho nick nào down tài liệu 1 lần và đã tính điểm thì hôm sau down lại vẫn không mất điểm. chẳng hạn như máy bị hư mà tài liệu down về nhiều rồi giờ down mới lại thì điểm tích góp đâu có đủ để down bác. có những tài liệu lên đến 1000 điểm luôn bác ạ. em chỉ suy nghĩ vậy để anh em đỡ phải lo lắng về mất tài liệu thôi bác ạ. còn nếu bắt buộc thì em vẫn theo quy định thôi.

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
dạ cái lịch sử này xem ở đâu bác? nếu lịch sử trên trình duyệt web thì khi hỏng máy hoặc cleaner thì còn đâu nữa. em nghĩ sao không lập trình cho nick nào down tài liệu 1 lần và đã tính điểm thì hôm sau down lại vẫn không mất điểm. chẳng hạn như máy bị hư mà tài liệu down về nhiều rồi giờ down mới lại thì điểm tích góp đâu có đủ để down bác. có những tài liệu lên đến 1000 điểm luôn bác ạ. em chỉ suy nghĩ vậy để anh em đỡ phải lo lắng về mất tài liệu thôi bác ạ. còn nếu bắt buộc thì em vẫn theo quy định thôi.
Lịch sử download của trình duyệt hoặc IDM thôi cụ ạ !
Trường hợp những tài liệu nào các cụ đã đổ xăng và download về, hãy lưu lại link download ở 1 nơi nào đó ( 1 file word để trong ổ D, ổ E của máy tính hoặc cho lên Email) để đề phòng trường hợp bị thất lạc dữ liệu nhé !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên