Hỏi khi thay ECM cần cài những gì

hanhthuy1990
Bình luận: 16Lượt xem: 1,779

hoanghoan

Tài xế O-H
em nghĩ hộp mới thì người ta đã cài sẵn rồi chứ làm sao mình có thể can thiệp vào hộp được khi không có đồ chuyên dùng

dungtt

Tài xế O-H
sẽ có 2 trường hợp xảy ra cho cụ, 1 là mua hộp mới đã được đổ sẵn chương trình thì cứ vô tư mà lắp, còn trường hợp thứ 2 thì dùng x-tool của gm đã có sẵn chương trình offline cho cụ, để cụ thuận tiện trong thay thế

hanhthuy1990

Tài xế O-H
sẽ có 2 trường hợp xảy ra cho cụ, 1 là mua hộp mới đã được đổ sẵn chương trình thì cứ vô tư mà lắp, còn trường hợp thứ 2 thì dùng x-tool của gm đã có sẵn chưa chương offline cho cụ, để cụ thuận tiện trong thay thế
như vậy nếu mua hộ đã có sẵn chương trình thì về lắp vào là nổ hả bác? vây cái mã khóa chìa thì sao ạ? và nếu chưa có chương trình thì mình có thể cài đặt không bác hay phải vào hãng ạ?[DOUBLEPOST=1430022019,1430021966][/DOUBLEPOST]
cụ gửi ổ khoá và hộp mới cho bên bán để họ cài .
Chỉ gủi cái ổ khóa chứ không cần hộp gì nữa hả bác?

anhchangbibibi

Tài xế O-H
như vậy nếu mua hộ đã có sẵn chương trình thì về lắp vào là nổ hả bác? vây cái mã khóa chìa thì sao ạ? và nếu chưa có chương trình thì mình có thể cài đặt không bác hay phải vào hãng ạ?[DOUBLEPOST=1430022019,1430021966][/DOUBLEPOST]
hộp BCM , hộp ABS , nguyên cụm khoá , nếu gửi nhiều quá , cụ vào hãng cài cho nhanh hoặc hỏi bên bán hộp có phương pháp nào không cụ.

dungtt

Tài xế O-H
nói chính xác hơn thì chìa khóa của gm thì chỉ cần learn lại cho đồng bộ với thôi, chứ có cần code gì gì đâu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên