Đang tải...

IUH Hỏi Thăm Tình Hình Anh em OTO3

Thảo luận trong 'Điểm đào tạo ngành kỹ thuật chất lượng' bắt đầu bởi 4788, 1/9/12.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. 4788

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    3
    Mã lực:
    31
    Xăng dự trữ:
    217 lít xăng
    Thấy mấy anh em ra trường với chưa ra trường dạo này im hơi lặng tiếng quá .Nhân đây em mạn phép hỏi thăm tình hình anh em dạo này thế nào.Công Việc có gì hay và hấp dẫn,làm việc ở đâu và có ổn định không.Ai có hứng thì vào đây chém tí.Em thì cũng chưa có việc gì ra trò nhân đây cũng nhờ anh em có việc gì phù hợp với 1 anh ôtô3 (chưa có exp) thì giới thiệu giùm em.
    Mong nhận được hồi âm của anh em.Mong cafe thời gian không xa:cp

2. phamhuy

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    546
    Mã lực:
    516
    Xăng dự trữ:
    3,413 lít xăng
    Em xin báo cáo 1 số hiểu biết của em về anh em o3:
    Hiện em đang công tác tại Viet Nam Star Auto vị trí KTV, công việc khá ổn định, đủ ăn nhưng chưa đủ sống, đang kiếm con đường đủ sống.
    Ngoài ra còn các anh em khác cũng đang công tác tại cty này là: Hà Kiến, Bảo, Phú.
    Có lần em gặp cụ Bấn, hiện cụ Bấn đang làm thẩm định viên cho bảo hiểm AAA, có lần qua công ty em thẩm định xe tai nạn.
    Anh em nào biết thêm thông tin về anh em khác thì post lên nha, để mừng cùng anh em đã có việc làm.

3. ngochieu0710

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    1
    Xăng dự trữ:
    116 lít xăng
    tui còn đang đi học nè. hy vọng không rớt để ra trường vào tháng 11 này. đi làm một số nơi rồi nhưng không có gì chuyên nghành cả.