hỏi tí nhưng thank trước

T
Bình luận: 4Lượt xem: 1,466

phongtran

<BR>...DÂN CHƠI XE MÁY...</BR>
lắp xenon thì phải chịu hao bình thôi bác àh, k có cách nào khắc phục được đâu, còn nhiều cái như tốn xăng hơn 1 ít, đềpa chậm hơn 1 ít so với lúc chưa gắn vì lý do tải điện phải chịu thêm dòng để nạp vào bình lớn hơn do bác xài sạc chuyển dòng từ bán kỳ thành toàn kỳ (sạc ati)

MyPower

Tài xế O-H
Em không chắc lắm. Nhưng chắc là có các loại bóng với công suất khác nhau. Bác có thể chọn loại có công suất nhỏ hơn. Vì loại bóng này khá sáng cho nên chọn loại có công suất nhỏ hơn cũng chẳng sao vẫn đảm bảo độ sáng.

Nếu không thì bác có thể dùng điện trở để làm giảm dòng cung cấp cho bóng Chính là giảm công suất của bóng. Với cách này bác có thể kiếm công tắc 2 nấc:
- Khi chạy ở đường đô thị có đèn đường bác để nấc có độ sáng thấp.
- Khi chạy đường ngoài đô thị không có đèn đường bác để nấc (Hi).
Và cách cuối cùng là bác phải ít dùng các thiết bị sử dụng điện khác. Như là: Bác nên thường xuyên tập thể dục bằng cách đạp xe thay vì đề.

tien25

Tài xế O-H
oh

hic có ông anh rành về điện đóm xe máy mà ổng bị bố la bỏ nhà đi hổm nay chưa về, ko ai chỉ giáo giúp, hic thank các pro nha tớ ở đăk lăk mong dcj giúp đỡ

MinhHoang

Tài xế O-H
các pro cho hỏi xí giờ e mới lắp đèn xenon nhưng nó hao bình quá có cách nào khắc phục ko, e đổi bình lên 5ăm pe rùi bình lớn luôn hồi nó dùng bình nhỏ

đèn xeon vừa sáng vừa đẹp-hao bình là chuyện dĩ nhiên-khắc phục sao được-bạn còn phải chuẩn bị tiền cho mấy chú CSGT nữa là đằng khác-800-đến 1 Tr và tịch thu đèn đấy-chúc may mắn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên