hỏi về cam mê đa lùi .

E
Bình luận: 5Lượt xem: 1,335

Engine 16

Thợ Phụ !
Các bác chỉ em tí em ko biết cách đấu ca mê đa lùi . mai khách đưa em cam mê đa lùi để em đấu cho người ta để khi lùi họ nhìn thấy đằng sau mà em chưa làm cái này bao giờ .khách xin được cái cam mê đa lùi và đưa em đấu ko có chỉ giẫn gì bác nào biết chỉ em cái nha . thanks!

Thế này nhé, bác lấy nguồn đèn lùi ở phía sau đèn hậu cấp nguồn vào cho hộp, dây mát của hộp đấu vào chỗ nào hợp lý là được, để hộp bên trong taply hốc sau luôn, còn mấy cái cảm biến đưa từ hộp ra thì luồn qua lỗ bên trong kéo ra bađơsốc sau rồi giắt vào (khoan lố trên bađơsốc rồi giắt vào),màm hình thì kéo lên đặt phía trước gắn lên phía trái taplo.
Nói chung thị trường có nhiều loại, khi về mình chú ý là lăp được ngay.

phanminhnhat

Học việc
Các bác chỉ em tí em ko biết cách đấu ca mê đa lùi . mai khách đưa em cam mê đa lùi để em đấu cho người ta để khi lùi họ nhìn thấy đằng sau mà em chưa làm cái này bao giờ .khách xin được cái cam mê đa lùi và đưa em đấu ko có chỉ giẫn gì bác nào biết chỉ em cái nha . thanks!

Bác Kiên vào link này tham khảo bài của bác Alibabon nhé:
http://www.oto-hui.com/diendan/f386/giup-em-noi-day-camera-lui-xe-voi-14023.html

bibenben

Tài xế O-H
BẠN đấu đèn,còi,hay bất kể loại gi mà về lùi .miễn sao đừng quá tải là được. Trươc tiên bạn phải lấy 1 dòng điện + (sau khóa stat) đến rơle phụ . ở hộp số có 1cảm biến, có 2 cọc. 1lắp ra mát thân xe,cọc còn lại đến rơ le phụ.(lúc bạn vào số lùi có mát đóng rơ le phụ dẫn điện + ra đèn lùi . - của đèn bạn lấy thân xe.chúc bạn thành công

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên