Hỏi về một cái cầu chì của w203

Q
Bình luận: 7Lượt xem: 2,336

quangstorm

Tài xế O-H
Xe c200k,2002 ạ. Xem trên tài liệu thì tôi thấy hộp cầu chì ở cốp sau có 16 cái, nhưng hiện trên xe tôi thiếu 3 cái thứ 13, 14 , 15 không thấy có cầu chì.
Xin hỏi vậy có phải xe tôi đang bị thiếu 3 cái không ? Khe thứ 15 từ trên xuống để cắm cho cái gì ạ ? ( vif trên sàn xe lại thấy rơi một cái cũng màu xanh như mô tả trong tài liệu), và tôi có được cắm cái đó vào vị trí như mô tả không ?
Nếu cái đó cho động cơ khoá bình xăng thì may , vì xe tôi đang hỏng khoá đó
Không biết cách post ảnh nên đành mô tả dài dòng, nhờ các bác giúp.

phamhuy

Tài xế O-H
Ðề: Hỏi về một cái cầu chì của w203

Xe c200k,2002 ạ. Xem trên tài liệu thì tôi thấy hộp cầu chì ở cốp sau có 16 cái, nhưng hiện trên xe tôi thiếu 3 cái thứ 13, 14 , 15 không thấy có cầu chì.
Xin hỏi vậy có phải xe tôi đang bị thiếu 3 cái không ? Khe thứ 15 từ trên xuống để cắm cho cái gì ạ ? ( vif trên sàn xe lại thấy rơi một cái cũng màu xanh như mô tả trong tài liệu), và tôi có được cắm cái đó vào vị trí như mô tả không ?
Nếu cái đó cho động cơ khoá bình xăng thì may , vì xe tôi đang hỏng khoá đó
Không biết cách post ảnh nên đành mô tả dài dòng, nhờ các bác giúp.
Cụ cho em số khung, hoặc 9 kí tự đầu tiên của số khung, em tra cho cụ chi tiết từng cầu chì

quangstorm

Tài xế O-H

Chao bác phamhuy
Tôi xem số khung là WDB2030455, bác xem hộ tôi nhé
Hôm nay tôi cũng tìm được tai lieu trên google thì thấy cầu chì số 15 chính là cho mạch đóng nắp bình xăng. Tuy nhiên , tài liệu ấy chỉ là ảnh chụp , sợ tôi đọc nhầm Nhờ bác kiểm tra nhé. Cám ơn

phamhuy

Tài xế O-H

Chao bác phamhuy
Tôi xem số khung là WDB2030455, bác xem hộ tôi nhé
Hôm nay tôi cũng tìm được tai lieu trên google thì thấy cầu chì số 15 chính là cho mạch đóng nắp bình xăng. Tuy nhiên , tài liệu ấy chỉ là ảnh chụp , sợ tôi đọc nhầm Nhờ bác kiểm tra nhé. Cám ơn

http://data.oto-hui.com/vropkqicofai.html
Cụ download tài liệu này về dùng nhé.

quangstorm

Tài xế O-H

Cám ơn bác nhé. Tôi vừa tải về bằng ipad mà không được. Sáng mai tải bằng pc thì chắc chắn được.

quangstorm

Tài xế O-H

Quên chưa báo cáo lại với các bác là đúng cái cầu chì số 15 là cho nắp nình xăng. Tôi lắp cầu chì và chỉnh lại một chút ở cái chốt khoá . Bây giờ thì được rồi. Cám ơn các bác nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên