Đang tải...

Thảo luận HỎI VỀ NƯỚC RỬA KÍNH Ô TÔ

Thảo luận trong 'Gara Sửa chữa xe máy Cho Biker' bắt đầu bởi duykhuongvu972, 23/6/15.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. duykhuongvu972

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    9
    Mã lực:
    26
    Xăng dự trữ:
    365 lít xăng
    CÓ BÁC NÀO BIẾT VỀ NƯỚC RỬA KÍNH KHÔNG Ạ .NƯỚC MẸ VÀ NƯỚC PHA LÀ NHƯ THẾ NÀO Ạ

2. hyundai

Bằng lái Hạng F
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    2,437
    Mã lực:
    2,130
    Xăng dự trữ:
    12,676 lít xăng
    Nước rửa kính như xe em toàn lấy nước rửa chén pha vào với nước lã tỷ lệ 1/10 mấy năm nay vẫn xài ổn cụ ợ . trước em chơi cà kem đánh răng vào vẫn chạy ổn (Xe nhà em xe cùi nhé bác)

3. thanha2

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    186
    Mã lực:
    76
    Xăng dự trữ:
    2,928 lít xăng
    Trương Hải nhà em có bán chai loại 1 lít cụ ạ, ko cần pha chế gì đổ vô xài, cơ mà cũng hơi tốn nhiều lúa

Đã được đổ xăng bởi hyundai.
  4. duykhuongvu972

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    9
    Mã lực:
    26
    Xăng dự trữ:
    365 lít xăng
    #4 duykhuongvu972, 23/6/15
    Chỉnh sửa cuối: 23/6/15
    nước rửa chén có chứa sút gây hại cho cau su bác ạ . sau một thời gian nó làm các gioong của bơm nước , lưỡi gạt bị hỏng . nước lã thì là nước cứng khi gặp nhiệt độ cao thì kết tủa gây tắc kim phun , đóng cặn ở bình . giờ họ có bán nước rửa chuyên dụng mà bác cũng rẻ lắm mua về pha là ngon nhất
    [MERGETIME="1435055487"][/MERGETIME]
    vâng em cũng có nghe qua loại này rồi bác ạ. bác có thể cho em biết nước đó có những thành phần gì không ạ .nếu em pha ra thì có được không . pha với nước gì ạ . em sv đang nghiên cứu
    [MERGETIME="1435055501"][/MERGETIME]
    vâng em cũng có nghe qua loại này rồi bác ạ. bác có thể cho em biết nước đó có những thành phần gì không ạ .nếu em pha ra thì có được không . pha với nước gì ạ . em sv đang nghiên cứu
    [MERGETIME="1435055762"][/MERGETIME]
    vâng em hiểu ý của bác . nhưng theo em nước rửa cũng quyết định một phần nhỏ trong đấy . dùng sai làm cau su hóa lưỡi gạt nó cũng gây hỏng kính bác ạ