Hỏi về xe inova cũ

mr.homad
Bình luận: 2Lượt xem: 1,504

mr.homad

Tài xế O-H
Em đang tính mua 1 em inova cũ vì không đủ tiền mua xe mới mà đang phân vân, 1 phần vì em cũng lần đầu mua xe cũ ( có mấy lần đi mua xe mới với mấy ông bạn :9:). Mong các bác góp ý tư vấn giúp em nên tìm mua dòng nào và giá cả của em ấy nếu mua cũ thì tầm bao nhiêu với 1 em xe chạy tầm 1 năm đến 1 năm rưỡi. Và cũng xin các bác góp ý các phương pháp kiểm tra xe trước khi mua nữa.
Cảm ơn các bác nhiều.

Tieulam

Tài xế O-H
Mua dòng nào cũng được Bác. Chạy tầm 1 năm thì hạn sử dụng còn 4 năm. Nếu rẻ thì vẫn lời
Đồ điện hạn sử dụng có 5 năm thôi Bác. Sau đó là sửa chữa thay mới.

Phun xăng cơ khí hay Phun xăng điện tử. Tất Cả đều là động cơ 4 kỳ. Đạt chuẩn khí thải Euro. Phun trước suppap hút. Màu Sơn theo công nghệ mới thì đẹp lấp lánh hơn sơn cũ. Tiêu hao nhiên liệu bằng như nhau 5 – 10 lít / 100km tùy loại xe.

Vì Chúa – Vì VN Xanh – Sạch – Đẹp – Mọi người hãy mua xe phun xăng trực tiếp xi lanh, có turbo tăng áp. Giá 2016 khoảng 1,2 tỷ 4 chỗ, khoảng 5 lít / 100km

Codoner

Tài xế O-H
Hóng các cụ vào tư vấn cho bác, mình cũng đang có nhu cầu mua innova cũ cho người nhà chạy dịch vụ.. Giờ ngại innova ở chỗ sợ gặp phải xe taxi hoàn lương, mua xe mới thì chưa đủ kinh phí.. Mua xe cũ thì ko có kinh nghiệm và hiểu biết về xe. ><!!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên