hộp số thuy lực

hoangvantuyen
Bình luận: 6Lượt xem: 1,165

hoannbk

Tài xế O-H
Em ở Krong pak - Đaklak nhưng vào SG làm việc bên Điện-Thủy Lực, cũng hay về nhà sửa máy lắm. Bác cần thì gọi em 0909474147.

hoangvantuyen

Tài xế O-H
may e komatsu 4d95L xe h hop so chay yeu lam..ko chay dc.chay ko tai thi dc.co tai chay ko dc cụ ah.e moi lam máy.còn gian thuy luc e mù tịt ko pit..co lẽ bi hu tooc.bơm.vi tho truoc làm.hinh nhu ko sa gió.e so bi cháy bơm

dung969

Tài xế O-H
Trước tiên bạn nên kiểm tra bơm điều khiển hộp số,ngăn kéo ( tay trang điều khiển số) nếu áp suất bơm đạt khoảng 30 kg mà máy vẫn yếu thì nên cho tháo hộp số kiểm tra các lá côn, phanh

buidinhduong

Tài xế O-H
Chào cụ chủ topic. Mặc dù em đã có nhắc nhở cụ 2 lần quan tâm về ngôn ngữ viết " dấu má " phải đầy đủ, cụ có thể quên hoặc không quan tâm nhưng hãy tôn trọng người đọc và người tư vấn. Tài khoản của cụ bị khóa 3 ngày từ ngày 22/10 đến 25/10. Trân trọng !

hoangjimy

Tài xế O-H
may e komatsu 4d95L xe h hop so chay yeu lam..ko chay dc.chay ko tai thi dc.co tai chay ko dc cụ ah.e moi lam máy.còn gian thuy luc e mù tịt ko pit..co lẽ bi hu tooc.bơm.vi tho truoc làm.hinh nhu ko sa gió.e so bi cháy bơm
di chuyển yếu còn liên quan đến cả động cơ nữa chứ. Thử để số 1 vào tải xem bánh có bantile không. Nếu không mà động cơ chìm xuống thì kiểm tra lại động cơ đã. Sau đó kiểm tra áp bơm côn nếu đạt 30kg thì hạ hộp số xuống. Kiểm tra xem bơm bên trong hộp số, lá côn, biến mô.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên