hộp số tự động

D
Bình luận: 3Lượt xem: 893

danckoto

Tài xế O-H
các bác cho e hỏi hộp số tự đông xe clark lúc khởi đông lên thi xe tự động chạy lùi .cần số để 0 vẩn chạy lùi con khi váo số tới vẫn chạy tới nhưng bj yếu cảm giác bi ghị lai .tháo hêt dây điên của bộ solenoi ra vẩn tự động chạy lùi giống như đang vào số lùi.xe bi vậy thi sửa cái j các bác giup e với .
cảm ơn nhiều

MATIZ1

Tài xế O-H
các bác cho e hỏi hộp số tự đông xe clark lúc khởi đông lên thi xe tự động chạy lùi .cần số để 0 vẩn chạy lùi con khi váo số tới vẫn chạy tới nhưng bj yếu cảm giác bi ghị lai .tháo hêt dây điên của bộ solenoi ra vẩn tự động chạy lùi giống như đang vào số lùi.xe bi vậy thi sửa cái j các bác giup e với .
cảm ơn nhiều
xe clark là xe gì vậy cụ. e giờ mới nghe. cụ cắm máy chuẩn đoán vào xem có lổi gì k?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
cảm ơn nhiều
Tôi nghĩ nó bị kẹt van bên trong hộp số rồi, hoặc có thể nó bị rò dầu khoang này vào khoang kia

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên