Hộp số tự động

hunghanam
Bình luận: 4Lượt xem: 1,317

hunghanam

Tài xế O-H
Dạ kính các bác bậc tiền bối về số tự động chả là hôm vừa rùi cháu hạ hôp số con accen 2012 thay số bãi như cháu đăng bài lần trước cháu vẫn thắc mắc ở chỗ khi cháu nhìn trên vỏ hộp số nó vó mấy con ốc 6 li bắt vào vỏ số ở đuôi số mà nó có kí hiệu như sau OD , r
RED ,UPOD cháu vãn ko hiểu những kí hiệu trên nó mang tính chất gì và liên quan gì kính các bác chỉ cho cháu với chiều cháu chụp ảnh đăng lên thì rõ hơn vì hôm áy cháu mải phụ ko chụp được mong các bác chỏ cho cháu với

tranlong1989

Tài xế O-H
theo nhà cháu được biết thì những con ốc đó nó để đo áp dầu của từng số nhé vd như cụ muốn đo bộ ly hợp số cao ODc (over drive clutch) thì cụ gắn đồng hồ đo áp dầu vào xem có đúng tiêu chuẩn chưa rùi có phương án sửa chữa cụ nhé.E chỉ biết đến đó thui có gì sai các cụ đừng gạch đá e nhé hj.

tringuyen

Tài xế O-H
theo nhà cháu được biết thì những con ốc đó nó để đo áp dầu của từng số nhé vd như cụ muốn đo bộ ly hợp số cao ODc (over drive clutch) thì cụ gắn đồng hồ đo áp dầu vào xem có đúng tiêu chuẩn chưa rùi có phương án sửa chữa cụ nhé.E chỉ biết đến đó thui có gì sai các cụ đừng gạch đá e nhé hj.
nói chuẩn đó bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên